[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. hahaha6789

hahaha6789 Dân đen

Có được chơi ván nào đâu mà đen với chả đỏ!!!!

2. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Vào chơi đi ... để mấy Mod ông cơm xong ông ý giải quyết ..gớm quá cứ như cháy nhà 8-}

ChanPro2012.11.9.12.53.1.

3. duan_china11

duan_china11 Lý trưởng

\m/ NGỒI KO CHÁN WA
    X-(

4. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

:(( Iem cũng đang ko vào được như bạn hahaha6789 kìa :-& đi chém gió và làm tý Thơ vui vậy :D

5. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

anh vừa nghỉ tý, thấy vào chơi BT rồi mà em.... gần 2000 chắn đã hết thèm sau một đêm .... nghỉ chắn :))

ChanProNaN.NaN.NaN.NaN.NaN.NaN.

6. amateurhd12

amateurhd12 Dân đen

Mất mạng khi xướng ù phiên bản mới sẽ tự động kiểm tra theo cài đặt bàn chơi, nếu ù đúng sẽ tự động cho điểm bằng cước thấp nhất cài đặt bàn chơi (VD: nếu bàn chơi ko ù dưới 4 điểm, nếu ù đúng trên 4 đ sẽ tự động cho 4 đ, còn nếu ù cước dưới 4 đ sẽ bị phạt)
    Ván bài của bạn ù = 4đ x 3 nhà x 1000 x 95% (thuế bàn 5%) - 2000 vào gà = 9.400 bảo

Mod07 thích điều này.
  7. luongthuytien

luongthuytien Lý trưởng

Nếu vy thì b tài khon h Mod ơi????? Tk ca em có gn 15M thôi. Hay là cn phi khai báo như thế nào ???? Vì theo em hiu là nếu có đa ch hp thư thì còn phi có pass hp thư thì mi ly li được pass sân đình cơ mà???? Có quá nhiều đa ch hp thư gi biết làm sao đây???

8. quanghaotb1989

quanghaotb1989 Dân đen

ván bài này mình ko thấy bài của mình,thoát ra ko vào được các mod kiểm tra hộ mình nhá,khi vào ngân hàng xem lại thì lại dc,ko hiểu sao

Các tệp đính kèm:

9. dongvanquan

dongvanquan Chánh tổng

moi lan u song minh dc an ga va roi ban. nhung kiem tra bao ko dc cong vao,neu da khong duoc cong hoi tien u va tien ga nha cai an het a.dung ra tien ga phai chia cho nguoi dang choi moi phai chu? y kien cua tui the co duoc ko.

10. noi that voi mod toi ko con thiet choi nua dau vi hom qua mod kiem tra noi toi choi voi nguoi co nik ten la ken 81 cuoc 300 ma toi chua bao gio choi cuoc toi 250 ah toi the noi sai toi chet

11. taocua3

taocua3 Học chơi

mình muốn đăng ảnh ù to làm thế nào đăng được nhỉ

12. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn đã ăn gà rồi thì còn gà đâu mà chia chác nữa.
    Nếu bạn thấy có gì vô lý bạn có thể vào ngân hàng---> các ván chắn pro hoặc tất cả các giao dịch để xem.
    Mình nghĩ bạn nhầm lẫn ở đâu đó thôi chứ bạn đã xướng ù xong thì bảo đã được cộng ngay lúc bạn xướng rồi.

13. Số 1 Ninh Bình

Số 1 Ninh Bình Học chơi

Mình đang chơi với các ních tuannb82 tự nhiên bị mất pass. chiều 9/11/2012 minh đang chơi tới gần 16h mới nghỉ, vậy mà đến tối khoảng 22h cùng ngày mình đăng nhập thì không vào được báo là sai pass. Mình cúng không nhớ là đăng ký băng mail nào nữa hình. Mod có thể lấy lại MK giúp mình gửi vào địa chỉ mail tuannb82@gmail.com đc k? Mình chỉ có thể cung cấp một số thông tin nhỏ này thôi.
    Tên TK: tuannb82
    MK cũ thường đăng nhập: 000000
    SCM: 164102591
    SĐT: 0985242523
    Mod giúp mình nhé thank!

14. tientai016

tientai016 Học chơi

Em đã nt cho mod xem có giai quyết được ko, akay quá các bác ạ, cày hì hụi lên được Hương trưởng với hơn 5 triệu bảo, tối qua vẫn chơi tới hơn 10h đêm mới nghỉ, sáng ra vào lại mãi ko được vì báo sai mật khẩu, hức hức chắc bị hack rùi hay sao í ợ. Mod giúp em với, nick bị mất là tientai017 ạ.

15. tungvlt

tungvlt Chánh tổng

Đây là lỗi gì? Ăn xong chưa kịp đánh thì bị bắt báo :-/
    ChanPro2012.11.10.14.39.57.

16. Chan_bo_Bavi

Chan_bo_Bavi Học chơi

đăng bài và ảnh ván ù to ntn nhỉ,có ai chỉ giúp tôi với!

17. NGU ONG DANG RAM

NGU ONG DANG RAM Học chơi

MOD oi toi gui van bai uh to nhe. nickname cua toi: NGU ONG DANG RAM . toi uh luc 21h30 toi qua ngay 10.11.2011

Các tệp đính kèm:

18. NGU ONG DANG RAM

NGU ONG DANG RAM Học chơi

ChanPro2012.11.10.21.28.43.

19. quanghaotb1989

quanghaotb1989 Dân đen

sao ko thấy các mod quan tâm nhỉ,mình chụp lại trên ngân hàng,các mod xem hộ cho,nghe dc cái mà ko có bài mình,

20. Bão cát1

Bão cát1 Học chơi

giúp tôi với, tôi bị lỗi gì đây mod ơi

Các tệp đính kèm: