[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. babom

babom Chánh tổng

Thôi thôi bạn ơi! đủ rồi....!bạn hiểu câu trả lời của mod là ok rồi.....còn gì :)%%-

2. Nguyễn Thị Hợp

Nguyễn Thị Hợp Học chơi

Vậy sao tôi hỏi mod, mà ông ta xỏ vào nếu đểu câu mấy được. Nói chung cũng chỉ là đạo đức giả thôi! Đừng có nhập nhóm Hà Nội cho ô uế Thủ Đô ra.

3. trungthoa

trungthoa Học chơi

cày cuốc mãi mới được có 12tr bảo, thế mà bị ông nào hack mất hết sạch tiền. chơi ở nhà cũng bị hack thì bó tay rùi.
    đổi lại pass luôn mà vẫn bị người ta vào nữa. thế có chết không chứ.
    bi giờ các MOD xem giải quyết hộ cái

4. ChanProST1

ChanProST1 Học chơi

loc. boc' tu ben nao sang ben nao ha Mod

5. đỗ thành chung

đỗ thành chung Chánh tổng

từ trái qua phải bạn ạ.Cây sát đĩa là cây đốc nọc đấy:)

6. chibietnhina

chibietnhina Học chơi

Sao 2 tối hôm nay máy tôi đều không vào chơi chắn được nhỉ ? không biết do bảo trì hay do máy nữa mấy hôm trước còn chơi bình thường bác nào biết chỉ giùm với helpppppppp

7. chibietnhina

chibietnhina Học chơi

ai vào giúp với

8. Mod07

Mod07 Moderator

Có thể máy của bạn chưa cài flash, bạn vào bài viết này để xem và down flash về để chơi nhé.

9. __Khanhchi__

__Khanhchi__ Chánh tổng

o nuoc ngoai thi lam the nao de lap duoc the???

10. __Khanhchi__

__Khanhchi__ Chánh tổng

mod07 oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!

11. HakVuong88888888

HakVuong88888888 Học chơi

bạn có thẻ ATM ở VN thì nạp = thẻ
    nếu ko thì nhờ người nhà mua thẻ hộ thui:))

12. chuoi1111111111

chuoi1111111111 Học chơi

13. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bạn phải nói rõ là bạn mất như thế nào?và bạn phải gửi vào hộp thư hoặc tốt nhất là gọi điện đến các sđt hỗ trợ của mod để bọn mình hỗ trợ.

14. Giahuy161212

Giahuy161212 Học chơi

sao mình nạp thẻ mà không thấy có bảo trong tài khoản vậy?

15. Timekiller

Timekiller Thổ địa

Tiếc nhỉ...Ngàn năm có một đấy...

16. thvu1221

thvu1221 Học chơi

Chỗ nào cũng thấy 999 người và không thể vào đc mod ơi, full người hay có vấn đề gì vậy ?

17. Mod07

Mod07 Moderator

Vấn đề này do mạng của của bạn quá chậm nên thấy phòng nào cũng 999. Bạn thử reset modem của mình cho mạng ổn định hơn rồi chơi nhé.

18. daongoccuong

daongoccuong Học chơi

1. Trong trường hợp không chơi ù xuông, nếu gặp con ù xuông thì bỏ không ù, đợi ù con khác hoặc phải điều bài để bài mình có cước...hay thế nào ợ
    2. Trong trường hợp quân ăn cuối cùng đã là Thập thành, mặc nhiên không có quân đánh thì giải quyết ra sao nhỉ

Cảm ơn các bác

19. Vâng_ThanhHóa

Vâng_ThanhHóa Dân đen

Bạn ơi trường hợp thứ nhất là không được.bạn phải bỏ ù 100% không điều tiết gì hết:D (mình bị dính rồi)
    - Th thứ 2 ý bạn là bài bạn đã 9 chắn và nhà trên đánh đúng con thập thành? nếu vậy thì qua cửa or ăn đổi chờ, nói chung là làm gì thì làm nếu bạn đã đợi thập thành thì phải đúng con Chính Chữ mà nọc bốc lên or chíu ( mạn phép các cao thủ :) )

Duong Minh Chau, thuyvipbnmod10 thích điều này.
  20. cuong_daongoc

cuong_daongoc Dân đen

Bạn giải đáp cả 2 trường hợp kia là trên sandinh.com thui hay ngòai đời cũng thế
    Còn nếu ngoài đời, các trường hợp này phải thống nhất trước không oánh nhau như chơi cả nhà nhỉ