Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Bachlong17

Bachlong17 Dân đen

ko chơi dc mod ơi

2. FCMUVNFC1

FCMUVNFC1 Dân đen

Mod kiểm tra cho.tôi ván này nhé

Các tệp đính kèm:

3. Mod07

Mod07 Moderator

Mình đã cộng hỗ trợ cho bạn rồi nhé.

4. Thịnh Bùi 1111

Thịnh Bùi 1111 Lý trưởng

trong trường hợp khi đã lên bài, trên tay có đôi Chi Chi, đôi ngũ sách (ngũ thuyền), dưới chiếu ăn cạ ngũ - có ngũ vạn (ngũ chùa) , tôi ù chì bạch thủ con bát vạn (bát cá chép) thì tôi sẽ xướng ntn là chuẩn nhất : nếu xướng là ngư ông bắt cá - đúng không ? nếu xướng là cá lội sân đình - đúng không ?
    Trường hợp này của tôi là đủ điều kiện cả 2 cước to đấy thì xướng ntn ?
    Mod trả lời giúp nhé ! (anh em cao thủ , ai có ý kiến gì cứ "chém" thoải mái. Bài tôi đã có cước này rồi nhưng chỉ ù bạch thủ - con bát vạn ở cửa nhà khác).
    Tks Mod.

maybidienah2 thích điều này.
  5. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Với tình huống bạn mô tả thì bạn sẽ xướng được cước kép khi ù 8 vạn cửa chì của bạn là: "Cá lội Sân Đình - Ngư ông bắt cá" nhé.

nammt333Tào Tháo thích điều này.
  6. duydong_1

duydong_1 Chánh tổng

kiểm tra ngay hộ e cái? đang thi hương ván thứ 5 tự dưng bị treo cả 4 nhà? 4 nhà đều ra vào lại k được? ChanPro2016.5.17.21.4.7. ChanPro2016.5.17.21.10.4.

7. duydong_1

duydong_1 Chánh tổng

mod kiểm tra lại và tìm cách xử lý nhé? đổ vòng 1 đang thi vòng 2 ván 5 bị lỗi, đợi đếm >30 phút có thông báo bạn bị trượt do tất cả đểu thoát ()

8. pechlech09

pechlech09 Lý trưởng

bác này chắc mới chơi, cước NOBC-CLSD 57d là cước rất to, chắn thủ nào chơi ở SD cũng chỉ mong gò và ù được cước đó thôi!

9. Mod07

Mod07 Moderator

Mình đã gửi sang kĩ thuật kiểm tra và sẽ có đền bù cho cả 4 người chơi nhé.

HàNộiMùaThuVàngduydong_1 thích điều này.
  10. Vanelf

Vanelf Học chơi

Nạp thẻ ko được Km ạ!

11. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Hiện tại trong ngày hôm nay đang có k/m. Bạn cung cấp thời gian nạp thẻ để mình kiểm tra xem có vào thời gian mở k/m không nhé.

12. Thịnh Bùi 1111

Thịnh Bùi 1111 Lý trưởng

Cảm ơn đã chỉ giáo. Mình cũng mới chơi thôi mà ! 57 điểm / ván bài ---> cũng ổn đấy chứ nhỉ ?!

13. duydong_1

duydong_1 Chánh tổng

tối lại thi hương rồi, các Mod xử lý trường hợp 4 người đang thi bị lỗi sao? chẳng có lẽ lại thi lại từ đầu?

14. AOCANHATOI

AOCANHATOI Dân đen

nho mod kiem tra giup boi ChanPro2016.5.19.20.1.21. ChanPro2016.5.19.20.1.21. ChanPro2016.5.19.20.1.36.

15. aikikai

aikikai Lý trưởng

ChanPro2016.5.20.11.37.34.
    Nhà Bác Buiteoxướng thế này mới chết chứ:
    Chì Bạch thủ Tôm
    Đáng ra phải là Hoa rơi cửa Phật Tôm
    Thật là đáng tiếc

16. duydong_1

duydong_1 Chánh tổng

các mod vẫn chưa kiểm tra xong cho người chơi à? đã gần 1 tuần rồi mà vẫn chưa có câu trả lời?

17. Mod07

Mod07 Moderator

Hiện tại kĩ thuật bên em đã fix lại thông tin đã đỗ của anh rồi nhé, anh có thể vào tham gia thi tiếp được rồi ạ.

18. vuachanbn

vuachanbn Dân đen

nhà lầu xe hơi hòa rcp là sao

19. vuachanbn

vuachanbn Dân đen

tôi ăn dc chán ngu vanj xong an chan tu van u chi bach thu nhi van xuong nha lau xe hoi hrcp bi loi

20. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bạn tìm hiểu rõ hơn về luật của các "cước ù" được áp dụng trên Sân Đình tại đây nhé:
    https://chanphom.com/threads/chan-hoc-bai-3-cuoc-sac.21/