Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào em,
    anh đã nhận được phản ánh của em.. anh sẽ gửi sang bộ phận kỹ thuật kiểm tra rồi báo lại em nhé!

hồthanh41 thích điều này.
  2. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Em chào anh. Em đã kiểm tra lịch sử ván đấu và có thấy tình trạng anh thoát bàn (sự cố mạng) khi con Thất Sách của nhà anlien1982 bốc từ nọc. Hình ảnh anh cung cấp có thể thấy tình trạng mạng của anh không tốt (2 vạch đỏ).Tiếp theo đó thì nọc được tự động bốc lên Chi vào cửa Trì của anh, khoảng chừng 1/2 thời gian trôi qua và anh đã kết nối vào lại nhưng là ấn Dưới ạ.
    Thông tin đến anh!

hồthanh41 thích điều này.
  3. hồthanh41

hồthanh41 Hội trưởng - TB TCSK Hội Chắn Hải Dương

Chắc Do mạng anh ah.. chứ ko pải ấn dưới lúc em vô họ ù 4s rồi cảm ơn mod đã có phản hồi :x:x

Mod22mod12 thích điều này.
  4. 0919059898

0919059898 Lý trưởng

Nhờ Mod xem lại ván này.
    https://chanphom.com/replay?l=l1pvfp1j_21b3
    Tôi và nhà trước đều ù con 5 sách, Nhà Khanhkcr bấm ù suông thì tôi lại được báo là hô sai (thiếu chíu) trong khi đó tôi ngồi sau không có bấm. Dù là đền nhỏ nhưng là do lỗi SD. Mong các Mod xem lại,
    Trân trọng

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  5. Mod06

Chào bạn! Sân Đình đã tiếp nhận thông tin bạn phản ánh. Sau khi kiểm tra và có kết quả, mình sẽ trả lời bạn tại bài viết này nhé. Cảm ơn bạn!

6. 0919059898

0919059898 Lý trưởng

Sau đó nhà Khanhkcr còn bấm biểu tượng mặt cười nữa chứ :))

7. Nhờ xa Anh

Nhờ xa Anh Dân đen

Mình ù đúng, bị bắt báo u láo. Nhờ Mod xem giải quyết giúp!"

Các tệp đính kèm:

8. Mod06

upload_2019-7-30_10-34-27.

upload_2019-7-30_10-36-37.

Chào bạn! Sau khi kiểm tra thì mình xin trả lời như sau:

Như hình ảnh số 1 mình cung cấp, bạn và người chơi "khanhkcr" đều gọi ù quân Ngũ Sách, tuy nhiên bạn sẽ được ưu tiên ù vì bạn "Chíu ù" quân Ngũ Sách, điều này được quy định tại mục 8 ở bài viết sau:
    https://chanphom.com/threads/cac-luat-rieng-trong-chan-pro.69/

Ở hình ảnh số 2, bạn bị phạt do xướng thiếu cước "chíu ù", đây là cước bắt buộc phải xướng, được quy định trong bài viết sau:
    https://chanphom.com/threads/chan-hoc-bai-3-cuoc-sac.21/

Vì vậy việc bạn bị phạt ở ván chơi này là chính xác. Còn việc bạn không bấm ù mà hệ thống tự ù cho bạn thì khẳng định với bạn Sân Đình không bao giờ xảy ra lỗi này. Bạn nên lưu ý hơn về thao tác của mình trong quá trình chơi để tránh gặp những sự cố đáng tiếc xảy ra nhé. Chúc bạn chơi game vui vẻ trên game Sân Đình.

hồthanh41, ANH HYEHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  9. Mod04

Mod04 Administrator

Xin chào anh!
    Sân Đình xác nhận đã xảy ra lỗi trong trường hợp này, anh ù đúng nhưng lại bị hệ thống phạt ù láo. Hơn nữa, khu Lý Trưởng không hề áp dụng luật ù láo. Rất mong anh thông cảm về tình huống này, Sân Đình xin xử lý như sau:
    1. Hoàn trả số Bảo 3,569,999 bị phạt ù láo oan.
    2. Hoàn trả ván ù Bạch Thủ
    Tổng số Bảo hỗ trợ làm tròn thành 5 triệu Bảo.
    Cảm ơn anh đã báo lỗi, Sân Đình đã tiếp nhận và tiếp tục xử lý. Chúc anh luôn có những giờ phút giải trí thoải mái cùng Chắn Sân Đình.
    Trân trọng!

Chỉnh sửa lần cuối: 30/7/19
  10. Đàn_Hà Nam

Đàn_Hà Nam Tiêu Dao Hội

em vào thi hội vòng 2 bị thoát ra
    do báo máy chủ lỗi
    giờ ko vào đc
    mạng vẫn ổn định ạ

11. giadinh5t

giadinh5t Chánh tổng

Báo cáo các @Mod , em đang thi Hội k2 thì bị uot ra , khi vào lại thì thấy báo như hình ạ..mất cả kỳ thi luôn ạ.. E đang ở v15 .. Các Mod xem giúp e Screenshot_20190730-203909_Chn Sn nh.

12. Hoa Rơi Cửa Lệch

Hoa Rơi Cửa Lệch Chánh tổng

Em đang thi Hội thì đồng loạt cả 4 người bị bay ra. Em đoán do bị lỗi mất kết nối cả bàn. Vào thì thấy hiện chưa thi gì, mong mod kiểm tra lại giúp em ạ. Em đang thi kỳ 4.
    IMG_6216.JPG IMG_6217.JPG

13. Mod06

Chào bạn,
    Bộ phận kỹ thuật của Sân Đình đã ghi nhận các sự cố bạn gặp phải trong kỳ thì Hội tối hôm nay.
    Sau khi tiến hành kiểm tra, khắc phục sẽ thông báo rộng rãi tới mọi người nhé.
    Rất mong bạn thông cảm với sự cố không mong muốn này.

Trân trọng.

14. Mod06

Chào bạn,
    Bộ phận kỹ thuật của Sân Đình đã ghi nhận các sự cố bạn gặp phải trong kỳ thì Hội tối hôm nay.
    Sau khi tiến hành kiểm tra, khắc phục sẽ thông báo rộng rãi tới mọi người nhé.
    Rất mong bạn thông cảm với sự cố không mong muốn này.

Trân trọng.

ANH HYESeo 1976 thích điều này.
  15. Mod06

LỖI THI HỘI
    Quý thành viên thân mến!
    Sân Đình đang ghi nhận rất nhiều trường hợp đang thi Hội bị văng ra không vào lại được. Vấn đề này Sân Đình xin xử lý như sau:
    1. Hoàn trả lệ phí thi Hội ngày 30/07/2019.
    2. Bảo lưu kết quả (số kỳ thi) đến thời điểm bị lỗi, cài đặt để các anh chị có thể thi tiếp vào ngày 02/08/2019.
    3. Đề nghị bộ phận kỹ thuật Sân Đình khẩn trương xử lý tình huống.
    Mời các anh chị để lại thông tin giúp Sân Đình xử lý:
    • Mã số định danh (ID)
    • Ảnh chụp màn hình thể hiện rõ tình huống bị thoát khỏi bàn thi, thể hiện rõ số kỳ thi.
    Rất mong các anh chị thông cảm về sự bất tiện này.
    Trân trọng!

Seo 1976 thích điều này.
  16. Mod06

LỖI THI HỘI
    Quý thành viên thân mến!
    Sân Đình đang ghi nhận rất nhiều trường hợp đang thi Hội bị văng ra không vào lại được. Vấn đề này Sân Đình xin xử lý như sau:
    2. Bảo lưu kết quả (số kỳ thi) đến thời điểm bị lỗi, cài đặt để các anh chị có thể thi tiếp vào ngày 02/08/2019.
    • Mã số định danh (ID)
    • Ảnh chụp màn hình thể hiện rõ tình huống bị thoát khỏi bàn thi, thể hiện rõ số kỳ thi.
    Hiện nay có rất nhiều anh chị đăng bài lên Hội Yêu Chắn nói về vấn đề này, để tránh loãng thông tin thì chúng tôi sẽ không phê duyệt. Rất mong các anh chị thông cảm về sự bất tiện này.
    Trân trọng!

17. Hoa Rơi Cửa Lệch

Hoa Rơi Cửa Lệch Chánh tổng

Dạ ID: 4811440
    Em đang thi kỳ 4 ạ

Mod06 thích điều này.
  18. Mod06

LỖI THI HỘI
    Quý thành viên thân mến!
    • Mã số định danh (ID)
    Rất mong các anh chị thông cảm về sự bất tiện này.
    Trân trọng!

Thừa Tướng Lã Bất Vi thích điều này.
  19. lại fải

lại fải Dân đen

1564499277931. Mod ơi tôi đang thi thì bị out ra thế này.

20. Mod06

Chào anh,
    Rất mong anh thông cảm về sự cố bất tiện này. Bộ phận kỹ thuật sẽ xử lý và hỗ trợ cho anh như thông báo sau anh nhé!

LỖI THI HỘI
    Quý thành viên thân mến!
    • Mã số định danh (ID)
    Thông tin của anh: ID: 3442157 - kỳ 3
    Trân trọng!