Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. dontphuong

dontphuong Dân đen

Nhờ mod kiểm tra. Mình bị như anh Hoang King ở trên - đang chơi thì bị treo hình này...

2. BeoDuyenXinh

BeoDuyenXinh Dân đen

3. Nguyễn Thắng

Nguyễn Thắng Lý trưởng

4. Hoàng King

Hoàng King Chánh tổng

ôi zời, lỗi đến những tận 30 phút rồi mà không vào được. uổng time quá Mod ơi..! ChanPro2019.4.7.3.30.50.WEB.

Hà_Nội_Mùa_Thu_VàngMạnh Đức thích điều này.
  5. Hoa Hậu còn có "Lang Ben, Hắc Lào Tổ Đỉa" nữa là con chắn Sân Đình, em tuế táo tí cho vui nhé anh.

Là người chơi lâu năm em hiểu cảm giác của anh lúc này, em cũng có lúc như anh chơi gà lên đến 3,7 tỉ mà em bay nên đành nghỉ vì lúc đó tầm hơn 2 giờ sáng, Mod cũng đã ngủ rồi.
    Mod cũng có gia đình, có vợ con, mod cũng là con người cũng cần ăn ngủ nghỉ điều độ để giữ sức khỏe cho bản thân mình để phục vụ cộng đồng Game chắn. "Em biết có vài Mod đã gần 40 tuổi rồi mà giờ này vẫn chưa kịp cắt cuống như bạn tuấn đá và An Ngố "
    Anh đợi đến khoảng 9 giờ sáng ngày mai khi các Mod đi làm thì sẽ giải quyết thỏa đáng, giải quyết việc trên của anh công tâm và minh bạch . "Hôm nay giải đấu OFFLINE của Hội Chắn KInh Bắc nên các Mod đều đến dự"

Em chia sẻ với anh ở góc độ người chơi chắn Sân Đình và yêu quý chắn Sân Đình, nếu anh cần gấp quá thì anh gọi cho số CSKH Sân Đình 0988153993

Chào anh, chơi chắn đêm mà chơi được tàn canh phê anh nhỉ :)):)):))

Ngố Xinh XinhMod16 thích điều này.
  6. mod23

mod23 Administrator Ban quản trị

Em chào anh @vipcodon88 @Hoàng King
    Về lỗi trên như hqai anh báo kỹ thuật Sân Đình đã tiếp nhận và đang gấp rút khắc phục rồi ạ.
    Rất mong các anh thông cảm!
    Sân Đình rất cảm ơn anh @Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng đã hiểu, thông cảm và sẻ chia với những sự cố không mong muốn này.
    Trân trọng!

Ngố Xinh XinhHà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  7. mod23

Vâng chào bạn
    Hiện tại vấn đề này kỹ thuật Sân Đình đã tiếp nhận và đang gấp rút khắc phục rồi bạn nhé. Rất mong các bạn thông cảm!

Ngố Xinh XinhHà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  8. Vấn đề trọng tâm ở đây là gà chia lại cho những người chơi em à. Em phải trả lời đúng trọng tâm.
    Em vào lock bài của các anh ý kiểm tra qua ván đánh xem gà là có bao nhiêu dịch rồi chia đều người chơi.
    Chụp ảnh như 2 hình dưới đây trước lúc ván bị lỗi để thể hiện tính công tâm minh bạch.
    Anh góp ý mang tính xây dựng thôi nhé

Screenshot_2019-04-07-09-53-40-683.

1554605879777.

Chỉnh sửa lần cuối: 7/4/19
    Ngố Xinh Xinhmod23 thích điều này.
  9. mod23

vipcodon88Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  10. Hoa Hậu còn có "Lang Ben, Hắc Lào Tổ Đỉa" nữa là con chắn Sân Đình, anh tuế táo tí cho vui nhé các em.

Trưa nay anh có chơi một canh chắn 06 gà thì lúc này sảy ra hiện tượng đứt mạng khi lên cây tứ văn, anh không ấn dưới được , khi nhìn lên Avata thì cột sóng thời điểm đó có dấu X . khi anh F5 lại máy và vào chơi lại thì hình ảnh cột sóng lại nét căng như hình dưới đây.
    Mạng nhà anh là 1 tháng nộp 680k tốc độ theo như các em vietel nói là như quán nét .

Tối qua anh cũng chơi 1 canh chắn về đêm 07 gà cũng bị 1 trường hợp như này một lần xảy ra.

Anh chơi là giải trí, là mua vui nhưng những lúc gặp ván bài như này anh thấy không vui tí nào, anh báo cáo lên đây mang tính xây dựng chất lượng Game thôi, anh không cần hỗ trợ về bảo.

mangc. mangj.

Mod16, vipcodon88Chym Cong thích điều này.
  11. Chym Cong

Chym Cong Chánh tổng

:))

12. mod23

Dạ vâng trước tiên em xin lỗi vì trả lời bài chậm trễ,
    Em sẽ gửi hai ván chơi này cho bộ phận kỹ thuật kiểm tra ạ. Nếu là lỗi game kỹ thuật sẽ tìm cách khắc phục và đền bù lại cho anh hai ván chơi này anh nhé

Hoàng KingNgố Xinh Xinh thích điều này.
  13. mod23

Dạ em đã nhờ bộ phận kỹ thuật Sân Đình kiểm tra và gửi lại hình ảnh kiểm tra.
    Vấn đề này là do kết nối của anh bị gián đoạn một lúc ạ.
    Mặc dù có thể là hình ảnh trên liên quan đến kỹ thuật nên sẽ không hiểu nhưng em đưa lên để những ai hiểu, và sẽ thấy kỹ thuật Sân Đình kiểm tra nghiêm túc ạ.
    Rất tiếc về sự cố anh gặp phải, em chúc anh chơi vui vẻ ạ!

14. Nguyễn Thắng

Nguyễn Thắng Lý trưởng

Game trục trặc hoặc thiết bị người chơi trục trặc là chuyện bình thường thôi.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  15. mnbvcxz01

mnbvcxz01 Dân đen

16. mnbvcxz01

mnbvcxz01 Dân đen

17. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn! Mình sẽ chuyển cho bộ phận kỹ thuật kiểm tra và sẽ trả lời bạn trước 12h ngày 8/4 nhé. Cảm ơn bạn.

18. Mod22

Chào anh! Em gửi anh hình ảnh này kèm lời giải thích để anh hiểu:

11 Feb 2019: Hiển thị thời gian theo ngày là 11/2/2019
    23;49:41,687: Hiển thị thời gian theo giờ
    Dòng cuối cùng từ dưới lên: 1676044 là ID của anh, khi anh bị mất mạng thì hệ thống đã check và nhận thấy mất mạng và ghi nhận anh đã rời bàn. Tiếng Anh "leave" có nghĩa là rời khỏi.

Anh vui lòng kiểm tra lại thiết bị mạng của mình để bảo đảm có kết nối tốt khi chơi và tránh các sự cố đáng tiếc anh nhé. Thông tin đến anh.

19. chanvuongvtcl011

chanvuongvtcl011 Chánh tổng

Mod cho hỏi tối nay mình có được thi lại Thi hội K 4 không? Mình vẫn thấy báo chưa có xuất

Các tệp đính kèm:

20. Mod22

Chào anh! Kỹ thuật Sân Đình đã xử lý cho anh rồi nhé. Anh yên tâm đến giờ thi anh vào báo danh sẽ có suất thi như em đã nói ạ. Cảm ơn anh!

chanvuongvtcl01 thích điều này.