Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Votong0169933278

Votong0169933278 Dân đen

Mod xem hộ Tiểu Thượng chợ huyện bàn 1, lúc 15h27. Anh ù nhưng máy báo "lỗi thông báo đến mod để xử lý". Mod thông cảm vì ko xem lại được ván chơi này nên ko chụp được màn hình.

2. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn! Mình sẽ kiểm tra báo cáo của bạn và sẽ trả lời lại bạn ngay khi có kết quả nhé. Thông tin đến bạn!

3. Mod22

Chào anh! Em đã tiếp nhận báo cáo này của anh và xin phép trả lời anh sau khi có kết quả kiểm tra tại bài viết này nhé. Cảm ơn anh.

4. Mod22

Em chào anh! Sau khi kiểm tra thông tin anh phản hồi thì em không thấy có thông tin nào giống như anh cung cấp. Anh có thể cung cấp thêm hình ảnh hoặc lịch sử xem lại ván chơi đó để em kiểm tra không ạ? Nếu có hình ảnh hoặc lịch sử xem lại ván chơi, anh vui lòng gửi vào bài viết này anh nhé. Hoặc anh có thể gọi đến số điện thoại 0988.15.3993 để được hỗ trợ trực tiếp một cách nhanh nhất ạ. Thông tin đến anh!

5. Mod22

Chào anh! Sau khi kiểm tra thì em không thấy thông tin nào khớp như thông tin anh cung cấp. Em vào trong lịch sử ván chơi của nick anh cũng không thấy. Bộ phận kỹ thuật cũng xác nhận không có sự cố bất thường nào tại thời điểm này, không biết anh có nhớ nhầm thời gian hay không? Anh vui lòng kiểm tra lại giúp em và thông tin lại cho em sự cố mà anh gặp phải một cách chính xác hơn để em hỗ trợ anh nhé. Cảm ơn anh!

6. Mod22

@Ngố Xinh Xinh Chào bạn! Sau khi nhận được báo cáo của bạn thì mình và bạn cũng đã trao đổi qua facebook nên xin phép sẽ trả lời vấn đề bạn gặp phải tại cuộc trò chuyện ở facebook nhé. Thông tin đến bạn!

Ngố Xinh Xinh thích điều này.
  7. Ngố Xinh Xinh 1

Ngố Xinh Xinh 1 Tiểu Tiên - Thư ký Chắn Hội Hải Phòng

Ừa thank 22 8->

8. longno

longno Dân đen

co hinh anh noi lam gi vo van chi bao loi giao dich cong bao de chup lai ma khong hien loc cac van bai do vo van

9. Mod22

Em chào anh! Hiện tại em đã ghi nhận sự cố mà anh báo cáo và em đã chuyển cho bộ phận kỹ thuật kiểm tra. Xin hẹn anh sẽ trả lời anh trước 12h ngày 23/11 về thông tin mà anh phản hồi nhé. Rất mong anh thông cảm ạ. Cảm ơn anh!

10. Votong0169933278

Votong0169933278 Dân đen

Ván đấy xem lại ngân hàng cũng không thấy có, tôi chơi xong tôi báo luôn làm sao mà nhầm được. Mặc dù là ù bé, nhưng hơi chán vì game của mod đấy.

11. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Dạ vâng. Trường hợp của anh em cũng xin phép được chuyển sang bộ phận kĩ thuật. Và sẽ phản hồi lại anh trong thời gian sớm nhất ạ.
    Rất mong anh thông cảm vì những bất tiện này.
    Chúc anh luôn được giải trí thoải mái trên Sân Đình.

12. Mod22

Em chào anh! Trước tiên rất mong anh thông cảm vì sự cố này. Tối qua, ngày 22/11 thì bộ phận kỹ thuật đã xác nhận có sự cố ở game Phỏm và đang tiến hành khắc phục. Tuy nhiên do thời gian muộn quá nên em chưa viết phản hồi thông tin lại cho anh. Nhưng hiện tại thì sự cố này đang không có link xem lại ván chơi nên em cũng chưa thể tổng kết chính xác sự cố của anh. Rất mong anh sẽ trợ giúp thêm thông tin về thiệt hại mà anh gặp phải để Sân Đình hỗ trợ anh một cách tốt nhất nhé. Cảm ơn anh.

13. Votong0169933278

Votong0169933278 Dân đen

Ván đấy cược 500K bàn chơi 4 người, tôi ù. Tôi chỉ báo cho mod biết thôi chứ ko phải để đòi 7500k, mong mod chỉnh những lỗi trên để ae chơi vui vẻ

Mod22 thích điều này.
  14. Mod22

Cảm ơn anh đã thông cảm ạ. Bộ phận kỹ thuật vẫn đang khẩn trương khắc phục sự cố và sẽ cố gắng hoàn thiện sửa lỗi này một cách nhanh nhất anh nhé. Và em xin phép vẫn hỗ trợ lại anh số Bảo mà anh bị thiệt hại do sự cố này gây ra. Chúc anh chơi game vui vẻ trên cộng đồng game Sân Đình.

15. tran phong 123

tran phong 123 Dân đen

mod oi em danh phom ma luc xong van thi bao loi mod xem ho em cai

Mod22 thích điều này.
  16. Mod22

Chào bạn! Hiện tại thì game Phỏm Sân Đình đang gặp sự cố về game và bộ phận kỹ thuật đang khẩn trương khắc phục. Hiện tại thì Mod cũng không xem được lịch sử ván chơi nên chưa nắm được thông tin sự cố mà bạn gặp. Bạn có thể cho mình xin thêm thông tin như bạn chơi bàn nào, mức cược bao nhiêu, bạn gặp sự cố gì để mình hỗ trợ bạn nhé. Cảm ơn bạn.

17. Mod22

Em chào anh! Trước tiên rất mong anh thông cảm vì sự cố mà anh gặp phải. Tối qua, ngày 22/11 thì bộ phận kỹ thuật đã xác nhận có sự cố ở game Phỏm và đang tiến hành khắc phục. Tuy nhiên do thời gian muộn quá nên em chưa viết phản hồi thông tin lại cho anh. Nhưng hiện tại thì sự cố này đang không có link xem lại ván chơi nên em cũng chưa thể tổng kết chính xác sự cố của anh. Rất mong anh sẽ trợ giúp thêm thông tin về thiệt hại mà anh gặp phải để Sân Đình hỗ trợ anh một cách tốt nhất nhé. Cảm ơn anh.

18. Mod22

Em chào anh! Em đã tiếp nhận sự cố lỗi game mà anh gặp phải qua cuộc gọi của anh đến tổng đài Sân Đình. Em xin phép sẽ trả lời anh trực tiếp qua điện thoại về vấn đề anh gặp phải nhé. Cảm ơn anh.

Ngố Xinh Xinh thích điều này.
  19. synt131077

synt131077 Chánh tổng

Chào Mod, mình đánh phỏm từ hôm qua đến nay bị lỗi 4 lần, ngày 22/11 lỗi 02 ván mức cược 1000k, ngày 23/11 lỗi 2 ván mức cược 500k. Thực sự rất bực mình, vì tiền bị ăn thì mất tiền được nhất lại không được, ván thua thì không sao cứ ván mình nhất lại bị lỗi. Không hiểu kiểu gì. phom.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  20. longno

longno Dân đen

cuoc 10000000 mot trieu an chot u va 1van an chot nhat hai van lien

Mod07 thích điều này.