Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Tam khôi Chi nẩy

Tam khôi Chi nẩy Thổ địa

Không hiểu sao gần đây rất hay bị báo lỗi này, mặc dù chỉ mở 1 tab chơi chắn. Bị cả lúc đang chơi, phải tải lại rồi mới chơi tiếp đc

ChanPro2017.11.30.19.16.8.

2. maytrendinhnui

maytrendinhnui Công thần Hội Chắn Hà Tây

Các moi kiểm tra hô ván bài ngô chí việt (chì ù bòn bạch thủ TÁM đỏ) trước đô tôi đang chờ 1 chứu ù sao 1lan của ngô tôi dí ù ko cho ù hết thời gian lại đến lượt tôi ăn di u ko dc chứu thì cho ăn trong khi tôi đã tròn bài.và cả ván hòa thứ 3nua tôi u cbt sao ko cho ù

Các tệp đính kèm:

3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Kỹ thuật đã kiểm tra, ở ván bài này khi cây 4s lên server đã nhận được lệnh anh đã bấm nút dưới chứ không phải bấm nút ù anh nhé.
    https://chanphom.com/replay?l=l1p0ejts_n5l
    loi.

4. Vợ chú để a lo

Vợ chú để a lo Lý trưởng

Mạnh kao xem lại ván này cho a nhé:
    a ù chi nhưng lúc đó không hiện bảng tích để a bấm xướng, hết thời gian máy tự xướng xuông???? đã không có tiền lại
    còn bị phạt
    ChanPro2017.12.1.22.51.41. ChanPro2017.12.1.22.51.42.

Đinh Quang Vinh thích điều này.
  5. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Có phải bác giật mình nên đá vào dây diện không? :)) Em đã xử lý rồi anh nhé.

Đinh Quang Vinh thích điều này.
  6. Vợ chú để a lo

Vợ chú để a lo Lý trưởng

Chuẩn e. không cần phải vào đá, mà chỉ cần vào menu đổ xuống là bị mất luôn bảng xướng

7. maytrendinhnui

E xem lai a bấm ù 1 chứ ko phải ù 4

8. maytrendinhnui

Sau khi dí ù1ko.đc mới dí chứu thì dc xé 4 bốn lên ko dám ù

Chỉnh sửa lần cuối: 6/12/17
  9. maytrendinhnui

Nếu u4 hóa ra bỏ ù 1 bị phạt à.

10. Cơm Nguội Vàng

Cơm Nguội Vàng Chánh tổng

Nhờ mod kiểm tra giúp. Khẳng định không phải do đường truyền hay wifi.

Các tệp đính kèm:

11. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Các vấn đề về đường truyền là vấn đề mình không thể biết và kiểm soát được, chỉ cần mạng bị trễ hoặc chập chờn 1s thôi là hệ thống cũng không lấy được dữ liệu và đẩy người chơi rời bàn.
    Chơi chắn online ngoài các tiện dụng hơn ngoài đời như: Dễ dàng tìm bàn chơi, không mất tiền mua bài, chơi mọi lúc mọi nơi... Thì khi chơi mình cũng phải chấp nhận 1 số bất tiện của nó mạng lại, cụ thể ở đây là: Khi chơi online thì chất lượng ván chơi phụ thuộc rất lớn vào đường truyền..
    Có 1 sự thật là đường truyền ở VN mình không được tốt và thiếu ổn định ==> Điều này bất khả kháng.

Để hạn chế điều này và mang lại sự công bằng hơn đến người chơi, Sân Đình đã làm tính năng: "Thoát trước khi xướng" giúp cho những thành viên khi ù mà bị mất kết nối trước khi xướng sẽ được hệ thống kiểm tra hộ xem có ù hợp lệ hay không và nếu hợp lệ sẽ được tính điểm ù là điểm nhỏ nhất của cài đặt bàn chơi.
    Ngày xưa, khi chưa có tính năng này thì có rất nhiều chắn thủ bị phạt khi bị mất kết nối vì khi đấy hệ thống sẽ tự động xướng Suông.
    Tại sao Sân Đình chỉ kiểm tra có hợp lệ hay không mà không xướng hộ người chơi???
    Vì nếu chơi chắn mà được xướng hộ thì không còn là chắn nữa.

Mong bạn thông cảm và chấp nhận sống chung với lũ, chơi online đôi khi phải chấp nhận 1 số vấn đề liên quan đến đường truyền.
    Các trường hợp như trên Sân Đình không thể trợ giúp được cho các bạn vì Sân Đình đã trợ giúp 1 phần cho các bạn bằng tính năng: "Thoát trước khi xướng" rồi.

Cảm ơn bạn;
    Chúc bạn chơi vui.
    P/S: Mà nên chúc mừng bạn mới phải, bạn đã mang lại niềm vui cho ít nhất 03 bạn chơi còn lại trong bàn chơi :D:D:D

Mod21ty love heo thích điều này.
  12. Caodungtb

Caodungtb Chắn hội MU

Mod kiểm tra hộ mh ván bài này bị bắt báo mà ko hiểu tại sao

Các tệp đính kèm:

13. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn bị báo vì ăn cạ đánh cạ nhé, bạn ăn cạ bát nhưng đánh cạ tứ đi :D

14. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Tình huống này cũng chẳng có gì gọi là phá bài anh cả vì họ chờ ù 3 có tôm và họ ù hợp lệ mà. Chỉ có điều, để phát tiết sự thất vọng khi không còn cơ hội nên xướng sai vô số cước (cái này chính người này bị bất lợi khi số Bảo bị trừ khá lớn).
    bug.

mai_hoa_thon thích điều này.
  15. Caodungtb

Caodungtb Chắn hội MU

Cám ơn mod e đã nhận ra lỗi roy

Mod09 thích điều này.
  16. trai nha que 1986

trai nha que 1986 Chánh tổng

nhờ mod xem hộ ChanPro2017.12.7.11.19.36. ẹm ván bài này với ạ

mai_hoa_thon thích điều này.
  17. mai_hoa_thon

mai_hoa_thon Lý trưởng

Cái em, em ăn cạ thất đánh cạ nhị , báo là đúng rồi mà

18. Caodungtb

Caodungtb Chắn hội MU

Xé chắn7 vạn ăn cạ 7

19. doi_la_the_thoi

doi_la_the_thoi Chắn Hội Lèo Tôm - Interpol Sandinh

Dạ! Nhờ các mod xem giùm nhé ạ, em rất hay bị như vậy, không hiểu tại sao à. em bị rất nhiều lần rồi.
    PhomPro2017.12.8.20.22.24.