Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. DONGSAY1

DONGSAY1 Chánh tổng

tiếp tục không ù đựoc này mod ơi https://chanphom.com/replay3?l=l1or4mip_ffl.2 ván này cả dựoc lẫn mất là hơi nhiều đấy mod.nhưng cái lớn hơn là mất ghứng chán...sao không tải đựoc ảnh mod ạ

Chỉnh sửa lần cuối: 6/6/17
  2. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào anh!
    Qua kiểm tra thì lúc anh lên cây Bát Văn cửa Trì thì kết nối internet của anh bị mất.
    Đối với trường hợp lỗi kết nối từ phía người chơi thì Sân Đình không hỗ trợ được.
    Cảm ơn anh đã báo cáo.

3. thatkiem55

thatkiem55 Dân đen

Hình ảnh luôn nhé, xướng Chắn chi chi dưới chiếu ChanPro2017.5.17.9.10.21.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  4. hongdg

hongdg Dân đen

https://chanphom.com/replay3?l=l1orgvnm_ffm
    Mình đang chờ bạch thủ chi, đến lúc bốc lên con ngũ văn thì đột ngột mất kết nối, bị đẩy ra ngoài luôn.
    Mình bị mất ù con chi chi sau đó, hic. Ad kiểm tra lại giúp mình ha
    Thank ad nhiều

5. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Rất đáng tiếc là những trường hợp mất kết nối như thế này Sân Đình không thể trợ giúp được bạn nhé.
    Chơi online cuộc chơi nhiều khi phụ thuộc vào đường truyền, và đôi khi chúng ta phải chấp nhận hiện tượng mất kết nối, mạng chập chờn...
    Cảm ơn bạn.

6. 01649619937

01649619937 Dân đen

Mod ơi giúp em. E có 2 ván thế này. Ván trước e ù thoát trước khi xướng. Ù vẫn đúng. Bạch thủ. Ván sau e vào lại ù chì bạch thủ thì bị sai cước Thông. Nhờ mod kiểm tra lại giúp.

Các tệp đính kèm:

7. Mod09

Chào bạn.
    Các trường hợp bị mất kết nối khi xướng thì ván tiếp theo người chơi sẽ không được hô thông nếu ù bạn nhé.
    Bản chất của mất kết nối khi xướng là ván mất kết nội hệ thống không công nhận bạn ù đúng vì bạn có xướng đâu mà biết bạn ù, đánh chắn thì phải biết xướng và phải xướng chứ.
    Mất kết nối khi xướng thì hệ thống sẽ kiểm tra hộ người chơi xem có đủ điểm bằng cài đặt bàn chơi hay không mà thôi.
    Nếu Sân Đình không làm tính năng này thì người chơi đa số sẽ bị phạt 8 đỏ 2 lèo do thoát ra thì sẽ xướng suông.
    Nếu cho phép người chơi xướng thông ván sau, hoặc là tính đúng điểm ván trước thì khác gì hệ thống xướng hộ ==> Đánh chắn lúc này thà để xướng tự động luôn cho rồi, người chơi khỏi phải chọn cước cho mệt ==> Còn gì cái hay của chắn.

Cảm ơn bạn, chúc bạn chơi vui.

Tào TháoThừa Tướng Lã Bất Vi thích điều này.
  8. đã không hạ đựoc bài cũng không đánh đựoc.em đã xếp bài lại ,hạ xuống và rút lên lại cũng không đựoc còn bị máy đánh ăn cây chốt nữa https://chanphom.com/replay?l=l2osgfvh_fga

Các tệp đính kèm:

9. Mod09

Chào bạn.
    Khi hạ phỏm, bạn vui lòng kéo những cây cần hạ lên rồi bấm nút hạ phỏm.
    Chú ý: các cây kéo lên phải nằm trong phỏm không được kéo thừa cây...
    Hạ xong rồi mới đánh bạn nhé.
    Nếu như bạn kéo đúng mà không hạ được thì có lẽ lúc đó bạn đã bị mất kết nối.
    Khi bị mất kết nối: Máy sẽ tự động đánh ra cây bài lẻ to nhất bạn đang có trên bài.
    Cảm ơn bạn đã báo cáo.

10. cu_bao_2010

cu_bao_2010 Dân đen

11. cu_bao_2010

cu_bao_2010 Dân đen

mod xem lai ho cai nhe 1 vao cua chi toi an u roi thi may tinh toi tu dung sap nguon khong ho duoc,nho mod cong lai bao cho toi voi ..tk

12. kongkhac

kongkhac Dân đen

Mod hôm nay lúc 11h tôi chơi tại khu Thương gia, Chợ phiên, bàn 2, cược 100k Người chơi Thanhnpt70, ù tám đỏ lèo, trong khi Thanhnpt70 bị lỗi không ăn tứ sách, lại đánh Tứ sách mà không bị bắt lỗi vẫn tiếp tục được đánh và ù Tám đỏ lèo. Tôi bị thua mà ấm ức cứ như này thì ai dám vào Sân đình chơi nữa. Liệu ván đó có bị Hack ko? Mod kiểm tra trả lời hộ tôi.

Các tệp đính kèm:

13. nguyễn phú tài

nguyễn phú tài Dân đen

image.
    Mới
    Tại sao tôi ù chì bạch thủ 9 văn, máy lại báo ko ù được

14. nguyễn phú tài

nguyễn phú tài Dân đen

Tại sao tôi ù chì bạch thủ 9 văn, máy lại báo ko ù được

15. Mod07

Mod07 Moderator

Những trường hợp đứt mạng từ phía người chơi rất tiếc bên em không thể hỗ trợ được nhé.

16. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này là tứ sách chíu trả cửa chứ không phải một người đánh 2 con tứ sách bạn nhé.

17. ____

____ Chánh tổng

Báo lỗi chắn PRO mod sửa lại lỗi
    Tại sao tôi chơi ở Sân Đình/Bàn 1, cược 6000. me hao82 vào gà 30000, vulammat vào gà 24000, nguyenhuusa123 vào gà 18000, ____ vào gà 30000. me hao82 ù [Chíu ù Bạch thủ]
    Khi con thất văn lên mà tôi cửa trên tôi ù có tôm nhà dưới lại chíu ù bạch thủ lại được ù mà tôi lại không được ù là sao? khi xem lại thì hệ thống lại báo là tôi ù cửu sách@-)@-)@-)
    [​IMG][​IMG]

18. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn.
    Sân Đình đã kiểm tra ván bài này của bạn và thấy rằng khi cây 9 văn lên bạn đã bấm nhầm nút "dưới" chứ không bấm nút "ù" bạn nhé.
    Đây là link xem lại ván chơi đó của bạn:
    https://chanphom.com/replay?l=l1osypqd_ffu

hieupbqgmn thích điều này.
  19. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Theo luật Sân Đình thì thứ tự ưu tiên ù sẽ là: Nhất "Chì" - Nhì "Chíu" - Thứ 3 "chỗ ngồi". Trong trường hợp này thì nhà @me hao82 đã "chíu ù" nên được ưu tiên bạn nhé.

20. bluesky12

bluesky12 Dân đen

sao lai như nào mod oi tự nhiên đang chơi mất hết cả bảo ChanPro2017.7.17.20.3.28.