Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. thuc0989

thuc0989 Chắn hội Lèo Tôm

Mod xem gúp e mỗi lân đăng nhâp lại bị như vậy

Các tệp đính kèm:

2. thuc0989

thuc0989 Chắn hội Lèo Tôm

Và khi vào trang chủ của sân đình thì bị như thế này

Các tệp đính kèm:

3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Rất xin lỗi bạn vì trong mấy ngày qua đã sảy ra lỗi máy chủ của Sân Đình. Hiện tại tình trạng này đã được khắc phục rồi bạn nhé.
    Cảm ơn bạn đã báo cáo.

4. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Mình đã gửi log ván bài sang cho bộ phận kỹ thuật kiểm tra và khắc phục lỗi. Cảm ơn bạn đã báo cáo.

5. 760li_f03

760li_f03 Dân đen

Mod ơi xem lại giúp em ván này với ạ! Trên bài em có chắn ngũ vạn và chắn tứ vạn em ăn thêm cây ngũ vạn và ù bạch thủ nhị vạn cửa chì, em xướng hoa rơi cửa phật nhà lầu xe hơi hoa rơi cửa phật thì bị báo xướng sai cước nhà lầu xe hơi hoa rơi cửa phật là sao ạ.

Các tệp đính kèm:

6. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Chào bạn
    Luật chắn sandinh qui định
    Khi ù, bài trên tay có chắn ngũ vạn (nhà lầu), chắn tứ vạn (hình cái xe), chì bạch thủ nhị vạn (hoa đào).
    Chú ý: Chắn ngũ vạn, chắn tứ vạn ăn dưới chiếu không được tính.

Bạn xem thêm tại đây.
    https://chanphom.com/threads/chan-hoc-bai-3-cuoc-sac.21/

Ván bài bạn ù chỉ xướng hoa rơi cửa phật là hợp lệ

ANH HYE thích điều này.
  7. 760li_f03

760li_f03 Dân đen

Em thấy chưa thỏa đáng vì trên bài em đã có sẵn chắn ngũ vạn và chắn tứ vạn rồi,em ăn thêm cây ngũ vạn vào và nếu theo luật sân đình thì để ù được cước như vậy thì khi lên bài bắt buộc phải có ít nhất 3 cây ngũ vạn đúng không ạ.

8. Mod07

Mod07 Moderator

Đúng rồi bạn nhé, muốn ù được cước này bắt buộc phải có 3 cây ngũ vạn trên bài và ăn cạ ngũ vạn xuống chiếu. Để ù được cước kép này rất khó nhé.

9. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

Nhờ Mods ktra hộ sao ván này: Tôi ù bt 2 vạn, chưa xướng để đấy, lúc sau quay vào máy lại tự xướng Xuông???. Trong trường hợp hết giờ thì phải là: Ù đúng & đủ điểm chứ???
    https://chanphom.com/replay?l=l1omqz1b_n5u
    ChanPro2017.3.13.16.44.7.

10. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Đen cho A quá. :((:((:((
    Trong trường hợp người chơi mất kết nối mới có: Ù đúng & đủ điểm.
    Trường hợp người chơi không xướng mà để hết giờ thì hệ thống sẽ chọn những cước nào mà người đó đã chọn để xướng, A không chọn gì tất nhiên là xuông rồi.
    A thử chọn cước rồi treo đấy ngồi chơi xem hệ thống có xướng đúng không nhé, E toàn dùng chiêu này để câu h khi muốn đi thay bỉm :)):)):))

HàNộiMùaThuVàng, hieupbqgmn, Rockconga4 others thích điều này.
  11. sop tan trao hd

sop tan trao hd Dân đen

mod kiem tra ho ko cap nhap quan vao tai khoan ....

Các tệp đính kèm:

• loi.
      Kích thước File:
      194.2 KB
      Lượt xem:
      0
  12. sop tan trao hd

sop tan trao hd Dân đen

toi u bach dinh roi ban loi ko cong quan vao cho toi

13. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sân Đình đã kiểm tra ván bài này của bạn. Bạn đã bị đứt kết nối internet nên hệ thống đã tự động xướng đủ điểm cho bạn. Đây không phải là lỗi đến từ hệ thống của Sân Đình mà do kết nối của bạn bị chậm hoặc bị đứt. Để tránh những tình huống tương tự sảy ra bạn nên xem lại và nâng cấp đường truyền của mình được tốt hơn để có thể chơi một cách "mượt" nhất bạn nhé. Cảm ơn bạn đã báo cáo.
    Đây là log giao dịch của ván bài đó mà mình đã chụp lại. Bạn vui lòng vào mục Ngân hàng trên diễn đàn để kiểm tra lại nhé:
    loi.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  14. Rockconga

Rockconga Chánh tổng

15. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Đây là trường hợp bạn bị mất kết nối internet. Với các trường hợp bị mất kết nối do đường truyền internet của người chơi thì Sân Đình không hỗ trợ được. Rất mong bạn thông cảm nhé.

Rockconga thích điều này.
  16. chipheolangso

chipheolangso Dân đen

Các tệp đính kèm:

17. MKHONG

MKHONG Dân đen

Đề nghị mod xem lại giúp tôi: vùa ù xong ván sau ù hô 'thông' thì bị báo ! !! 1490504791431.

Các tệp đính kèm:

18. Các tệp đính kèm:

19. Mod07

Mod07 Moderator

20. Mod07

Mod07 Moderator

Theo như mình kiểm tra thì ván chơi trước là ván hòa nên bạn xướng thông là sai nhé:
    upload_2017-3-27_9-29-14.