Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Ván này đền chồng sao được ạ.
    Tự mình đền chồng mình à??
    Nếu người khác ù thì lebatkhuat mới bị đền chồng. :)):))

2. baipoker813

baipoker813 Dân đen

Bài này lỗi nặng quá, Mod xem lại giùm nhé. Đã mất bạch thủ tôm lại bị bắt báo sai và bị ù chì bạch thủ chi. Trả lời sớm nhé.( định ăn cạ thất văn thất vạn thì nhà dưới chíu thất vạn, đánh thất sách trả cửa. Mình ăn thất văn thất sách thì bị báo, lạ quá)
    https://chanphom.com/replay?l=l1ol5feb_8c0

Chỉnh sửa lần cuối: 10/2/17
  3. choicctt60

choicctt60 Trưởng Lão Tiêu Dao Hội

4. baipoker813

baipoker813 Dân đen

Bài này lỗi nặng quá, Mod xem lại giùm nhé. Đã mất bạch thủ tôm lại bị bắt báo sai và bị ù chì bạch thủ chi. Trả lời sớm nhé.( định ăn cạ thất văn thất vạn thì nhà dưới chíu thất vạn, đánh thất sách trả cửa. Mình ăn thất văn thất sách thì bị báo, lạ quá)

5. baipoker813

baipoker813 Dân đen

6. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sân Đình đã kiểm tra và cộng bù Bảo do lỗi vào nick của bạn rồi nhé. Cảm ơn bạn đã báo lỗi.

7. baipoker813

baipoker813 Dân đen

Cám ơn đã hồi âm. Liệu Mod có thể cho biết nguyên nhân cụ thể hơn được không để lần sau còn đề phòng.

8. DONGSAY1

DONGSAY1 Chánh tổng

khó nhỉ.nói chính xác là bắt báo là đúng vì bạn đã không ăn 7 vạn...theo tôi nếu bạn đã bấm dưới ăn rồi thì không được ăn 7 sách ..nếu cứ để máy tự chạy hết thời gian thì được...xin lỗi các mod vì đã mạn phép trả lời ...vì tôi thấy báo vào hộp thư ...kẻo mọi người lại nhầm tưởng tôi là mod

9. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Đây là ván đầu tiên của trận đấu, đây là lỗi hiển thị... 500.000 Bảo của người bị báo khi tham gia thi hương đã bị trừ nhưng chưa cập nhật -> Bạn chỉ ăn được 1.290.000 Bảo chứ không phải là 1.790.000 Bảo như số bảo bạn nhìn thấy của họ.
    Cám ơn bạn đã báo cáo.

10. baipoker813

baipoker813 Dân đen

Không phải thế bạn ơi. Khi đang chờ nhà có chíu xử lý thì mình bấm dưới ăn hoặc ăn ... sao được.

11. Trâu non

Trâu non Chánh tổng

Hỏi ngu tý Mod :D
    Nếu mình đang chờ chíu ù 3 đầu (3 đầu 4 chẳng hạn, có 3 con 4 sách) nọc lên con ù ( chẳng hạn 4 vạn) mà chưa kịp ấn nút ù. Gặp ngay nhà ăn 4 vạn đánh 4 sách lúc đó mới ấn nút ù thì sẽ ra sao ? ( con 4 vạn vẫn còn vòng sáng)
    1. Báo lỗi bỏ ù
    2. Tính ù đúng con 4 vạn
    3. Chíu ù 4 sách

12. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Theo luật chơi chắn được áp dụng trên Sân Đình thì nếu bạn không bấm ù khi bốc cấy 4 vạn mà vẫn còn thời gian chờ ù thì bạn vẫn bấm ù bình thường nhưng chỉ là ù con 4 vạn chứ không tính là bạn ù "chíu ù" do nhà khác đánh xuống cây 4 sách.
    Trong trường hợp bạn không bấm ù (bấm dưới hoặc hết thời gian) thì coi như bạn đã bỏ ù => bạn không nên bấm ù khi nhà khác đánh cây 4s chíu ù của bạn vì như thế sẽ bị phạt "bỏ ù" nhé.

Nguyễn Ngọc ThưHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  13. gaitrinhsg2017

gaitrinhsg2017 Lý trưởng

Tôi gaitrinhsg2017 đăng ký chơi chắn hội cao niên
    0977033033

14. Trâu non

Trâu non Chánh tổng

Mod đã thử trường hợp này chưa. Bộ phận kỹ thuật thiết kế có lưu ý đến trường hợp này chăng ?

15. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Với "luật" này thì đã được đội kỹ thuật đưa vào ngay từ đầu rồi bạn nhé. Một số người đã gặp các trường hợp này rồi bạn ạ.

16. Dấu_Ấn29

Dấu_Ấn29 Chánh tổng

Có 3 người chơi bảng tổng kết chỉ có hiện lên 2 người 1487147359033.

17. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này do anh chụp nhanh quá nên bảng thông báo chưa hiển thị hết nhé.

18. PHUONG LAN

PHUONG LAN Dân đen

AD trả lời giúp nhé: Cho mình hỏi chút nhé: Khi bốc nọc lên cửa trì mình, có người chíu rồi trả cửa, mình chíu ù có được hô trì không

19. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Chào bạn, Bạn có thể ù Chì Chíu ù bạn nhé, Trường hợp này ù hoàn toàn hợp lệ. :)

20. _KYA_

_KYA_ Dân đen

Hệ thống lởm quá, Mod xem lại nhé. Ăn 1 cây đã báo. ChanPro2017.2.24.13.19.23.

760li_f03 thích điều này.