Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Gia_Cat_Du2012

Gia_Cat_Du2012 Lý trưởng

Vỉa hè bàn 14 sắp đánh nhau Mod vào giải quyết nhanh.

2. trai nha que 1986

trai nha que 1986 Chánh tổng

Em ko biết lỗi kiểu gì đang chơi ở tiền lên miền nam lại bị trừ bảo bên chăn là sao a Screenshot_2016-11-30-17-47-42-18.

maithuyanh0205Mod09 thích điều này.
  3. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Đây là do lỗi: chơi được 2 game cùng lúc bạn nhé.
    Có thể là bạn lưu mật khẩu ở điện thoại hay máy tính nào đó hoặc bị lộ mật khẩu -> khi bạn chơi tiến lên lại có người khác vào nick bạn chơi chắn hoặc là bạn treo mở nick bên chắn và chơi cả tiến lên.
    Cám ơn bạn đã báo lỗi, BPKT sẽ sửa lỗi này ngay bạn nhé.
    Trong thời gian này các bạn nên chú ý và tránh mở cả 2 game cùng lúc, muốn chơi game tlmn thì xem kỹ lại xem mình đã tắt hết game chắn và game phỏm đi chưa.

trai nha que 1986maithuyanh0205 thích điều này.
  4. trai nha que 1986

trai nha que 1986 Chánh tổng

Ko thể nào anh à em chỉ chơi trên điện thoại của em mà mật khẩu thì em còn không biết nữa là bị lộ mật khẩu là sao. Em chơi tiến lên miền nam một lúc lâu thì có ván bài tới trắng em ko đuợc cộng bảo và ko có tổng kết ván chơi lên em vào Ngân hàng thì lại có 1 van chặn em bị trừ tiền mà van tới trắng em vẫn đuợc công bảo

HàNộiMùaThuVàngMod09 thích điều này.
  5. Jacky89

Jacky89 Dân đen

Hom nay toi dang thi hoi ki 4 luc 21h30 bi uot ra ngoai va ko vao thi duoc nua nho mod kiem tra ho minh nik zacky89

6. thị hến

thị hến Dân đen

Các tệp đính kèm:

7. thị hến

thị hến Dân đen

Mod ơi tôi đã tìm thấy ảnh đây. Rõ ràng hệ thống bị lỗi, không báo ván hòa nên tôi đã nhìn vào ô hội thoại và hô thông. Cái này không phải lỗi của tôi.

8. oitoiloithat

oitoiloithat Dân đen

Xin chào BQT Chanphom. Sao mình gửi bài nhờ BQT xem giúp mà không thấy trả lời nhỉ?

9. Mod07

Mod07 Moderator

Anh gửi bài ở mục nào nhỉ, có thể nhiều bài viết được phê duyệt nên bỏ sót mong anh thông cảm và gửi lại để bên em có thể trợ giúp nhé.

10. oitoiloithat

oitoiloithat Dân đen

Nhờ BQT xem giúp sao không nhấn ù được ( Mạng kết nối tốt, không bị dán đoạn). Xịn trân trọng cảm ơn

Các tệp đính kèm:

11. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Những trường hợp như thế này là do bạn bị mất kết nối đúng lúc ù.
    Mạng kết nối tốt, không bị gián đoạn không thể kết luận ngay được.
    Mình sẽ trợ giúp cho bạn 1 lần duy nhất ở ván này thôi nhé, vì đây ko phải là lỗi của Sân Đình mà là lỗi của đường truyền.
    Cám ơn bạn.
    Chúc bạn chơi vui.

12. oitoiloithat

oitoiloithat Dân đen

Xin cảm ơn BQT ChanPhom. Chúc ACE luôn mạnh khỏe và có những niềm vui trên Chanphom.Trân trọng

13. kinghell1111

kinghell1111 Dân đen

Ăn thế này lúc ù có bị báo ko mod.!!!

Các tệp đính kèm:

14. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Theo như ảnh chụp ván bài này thì các nhà ăn - đánh hoàn toàn bình thường mà.

15. ryodan

ryodan Dân đen

Chỉnh sửa lần cuối: 20/12/16
    dkviet thích điều này.
  16. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Ván bài này nhà @6789 đánh hơi ảo nhưng không phạm luật gì mà.

dkvietHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  17. ryodan

ryodan Dân đen

thank mod01 vì vẫn chưa nắm hết luật nên mình chưa hiểu ván bài đó lắm nên mình mới hỏi
    h thì hiểu rồi :D

18. Đô Thành Bùi

Đô Thành Bùi Dân đen

Em mới học chơi chắn. Hôm nay em có ván ù chì tám đỏ. Khi em xướng xong thì bị phạt mà em vẫn chưa hiểu sao lại bị phạt. Mod giải thích giúp để lần sau em còn tránh. :(( addddd.

19. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Chào bạn, đây là lỗi thông báo sai khi xem lại ván chơi ,
    bạn bị phạt vì lỗi xướng sai ( Chì Tám đỏ ) ( Cước sai là tám đỏ ).. Bạn chỉ ù chì nên sẽ bị phạt tám đỏ 2 lèo do ù thiếu điểm bạn nhé.

Last edited by a moderator: 10/1/17
    Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  20. haltv76

haltv76 Dân đen