Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Đã bù bảo cho bạn rồi nhé.

2. VHung12

VHung12 Dân đen

Nhờ Mod kiểm tra xem lại hộ với.
    https://chanphom.com/replay?l=l1oedozx_8c5.
    02/10/16 00:09 Giếng làng/Bàn 6, cược 5000. VHung12 xướng thiếu điểm.
    Mình chưa bấm xướng mà lại bị như vậy?

3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bộ phận kỹ thuật kiểm tra thì thao tác bấm ù của bạn đã xảy ra. Khi hiện ra bảng xướng thì mặc định trên bảng xướng thì cước "xuông". Có thể trong quá trình thao tác bạn đã bấm nhầm.

4. hồ sỹ cẩm

hồ sỹ cẩm Dân đen

Chợ phiên/Bàn 10, cược 1000000. chanthulungdanhhp123 ù [Bạch định Tôm]
    tại sao 5 văn lên cửa chì mà tôi ko được ù

Các tệp đính kèm:

5. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Mình đang mặc định tình huống này là bạn có bấm ù nhưng không ù được thì hệ thống sẽ có thông báo cụ thể. Vậy bạn vui lòng cung cấp nội dung cái thông báo đó để mình biết lỗi từ đâu nhé. Ngoài ra, nếu bạn bấm ù mà không thấy gì thì có nghĩa kết nối internet của bạn đã bị đứt nên không gửi được lệnh ù từ bạn lên máy chủ.

Chỉnh sửa lần cuối: 4/10/16
  6. hồ sỹ cẩm

hồ sỹ cẩm Dân đen

thực ra tôi ko biết lỗi này thuộc về ai nhưng tôi thấy cách xử lý ko hợp lý người ta bỏ t thật mua t ảo gặp lỗi nhỏ mà ko giải quyết thỏa đáng .xin hỏi lần sau có dám bỏ t ra để mua quan nữa ko

7. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Nếu bạn theo dõi diễn đàn thì bạn sẽ thấy có rất nhiều trường hợp Sân Đình đã hỗ trợ và cộng bù Bảo cho người chơi nếu có những sự cố sảy ra do lỗi server. Ở trường hợp của bạn thì lỗi đến từ phía người chơi do lỗi đứt hoặc kết nối internet của người chơi bị chậm, đây là nguyên nhân khách quan đến từ phía người dùng mà bạn. Nếu bạn hay gặp những lỗi này thì bạn nên khắc phục, nâng cấp đường truyền của bạn sẽ khắc phục được vấn đề này bạn nhé.
    Thanks.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  8. hồ sỹ cẩm

hồ sỹ cẩm Dân đen

riêng tôi chơi chưa bao h bị lag .tôi đã đưa cả hình và ván chơi rồi còn gì thử hỏi tôi bỏ ra cả trăm có thể cả tr thì tôi có tiếc mấy triệu bảo ko nhưng tôi thấy mình ko sai mà ko đươc giải quyết thì thấy ko công bằng vậy thôi

9. Lee74

Lee74 Dân đen

Nhờ Mod chỉ dẫn giúp xem cước ù này xướng sai ở đâu mà bị báo thiếu điểm, không ù dưới 4 điểm nhưng đây ù 17 điểm vẫn báo thiếu?
    Trân trọng cảm ơn!

Các tệp đính kèm:

10. SON_NET_BN

SON_NET_BN Chánh tổng

Đếm lại chắn đi ông bạn, trên tay 4 chắn, ăn 2 chắn dưới chiếu kìa

ĐỉnhCao81, Mod08Hải Yến HP thích điều này.
  11. dungnt030

dungnt030 Dân đen

upload_2016-10-14_19-25-34.
    upload_2016-10-14_19-26-21.

Mod kiem tra gium nhe. Ván trước ù, ván sau hô Thông bị báo hô sai cước. Mà sao trong log ván lại có ván hòa ở giữa thế kia???

Thanks

12. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Chào bạn
    Tôi đã kiểm tra log giao dịch ván bài, Bạn bị bắt báo lỗi xướng sai do ván bài trước là ván hòa bạn nhé.
    ( Ván trước hòa ván sau không được tính thông )
    Đây là link hai ván bài liê tiếp
    https://chanphom.com/replay?l=l1of112w_n5j
    https://chanphom.com/replay?l=l1of116a_n5j

xuongsai.

Chỉnh sửa lần cuối: 15/10/16
  13. dungnt030

dungnt030 Dân đen

Nhưng log ván bị sai. MOD kiểm tra trong ô chat của chơi chắn. Ở đấy không có ván hòa nhé

14. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

15. dungnt030

dungnt030 Dân đen

OK. Cam on MOD nhieu nhe. Tai trong cửa sổ chat không thấy có ván hòa ở đấy. Nick của bạn mình không hỏi được nên mình hỏi hộ.
    Sorry nếu gây phiền nhé

16. tqh1976

tqh1976 Dân đen

7 chan roi ban oi:D:D:D:D

17. vipmap

vipmap Chánh tổng

Bạn kia đếm nhầm chắn nhưng máy cũng hiển thị sai ở chỗ:.....ko chơi ù dưới 4 điểm mà chỉ ù 17 điểm :)):))

BADINHTHANH, ANH HYE, Mod081 người khác thích điều này.
  18. BADINHTHANH

BADINHTHANH Lý trưởng

19. BADINHTHANH

BADINHTHANH Lý trưởng

Mod xem giúp bị lỗi rồi thoát ra không được ngồi chờ nửa tiếng mà không rời ra và vào được bàn khác

20. BADINHTHANH

BADINHTHANH Lý trưởng