Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sân Đình đã kiểm tra ván bài này của bạn. Vào khoảng thời gian này Sân Đình chưa sảy ra lỗi tổng kết ván chơi và bạn bị thoát ra ngoài do bạn bị đứt kết nối internet nhé.
    loi1.

2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào các bạn!
    Chào bạn!
    Vào khoảng thời gian này Sân Đình đã xảy ra lỗi tổng kết ván chơi. Tuy nhiên, các giao dịch cộng Bảo của các ván ù của bạn đều đã được cộng bình thường. Bạn vào mục Ngân hàng kiểm tra lại giúp mình nhé. Rất mong bạn thông cảm vì sự cố này.
    loi.

loi1.

3. Hùng Tí Hon

Hùng Tí Hon Dân đen

ván thứ nhất tôi ù cbt con lục văn, ngay sau đó ù thông cbt chi mà sao số tiền tôi đc cộng chỉ có như vậy hả MOD. giờ còn không có cả giữ liệu ván chơi nữa, nhưng tôi có chụp ảnh và có giờ mà.
    ChanPro2016.9.20.0.43.23. ChanPro2016.9.20.0.48.45.

Chỉnh sửa lần cuối: 20/9/16
    THÓI Ở ĐỜI thích điều này.
  4. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Những ván bài không có log giao dịch đã được Sân Đình kiểm tra và cộng bù Bảo vào nick của người chơi rồi bạn nhé. Bạn kiểm tra lại giúp mình. Thanks

5. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Chào các bạn!
    Chào bạn!
    Vào khoảng thời gian này Sân Đình đã xảy ra lỗi tổng kết ván chơi. Tuy nhiên, các giao dịch cộng Bảo của các ván ù của bạn đều đã được cộng bình thường. Bạn vào mục Ngân hàng kiểm tra lại giúp mình nhé. Rất mong bạn thông cảm vì sự cố này.

loi.

thuongpro_gamethu thích điều này.
  6. Hùng Tí Hon

Hùng Tí Hon Dân đen

tôi nhận được rồi MOD ah. thank nhiều nhé. sân đình làm ăn như vậy là CHUẨN đấy :x

7. Kunly

Kunly Dân đen

https://cdnvi.com/11/attachments/loi-jpg.89585/
    Yêu cầu mod đọc và hiểu kỹ Khiếu nại và trả lời cho thỏa đáng
    Ý tôi là : hai ván bài liên tiếp tôi bị trừ tiền là hai ván lỗi Server (người ù không xướng được sao ăn tiền của tôi?) lúc 00:10 và 00:13

8. Gia_Cat_Du2012

Gia_Cat_Du2012 Lý trưởng

Gọi là có tý khiếu nại nhé Mod :D

Các tệp đính kèm:

9. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    ở thời điểm này xảy ra lỗi tổng kết ván chơi. Tuy nhiên, những ván bài ù trước 00h20' đều được cộng tiền cho những người ù và trừ tiền những người bị ù.
    bạn để ý bảng tổng kết trong log ván chơi mình có đăng đấy. Người ù họ vẫn xướng được nhưng bị lỗi tổng kết nên người chơi không nhìn thấy bạn ạ.

10. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Ván bài của bạn đã được cộng Bảo rồi nhé. Bạn vui lòng vào ngân hàng kiểm tra lại giúp mình. Rất mong bạn thông cảm vì sự cố lỗi tổng kết ván chơi này.

11. bluesky12

bluesky12 Dân đen

mod oi bất công quá đang chơi ù được mấy ván thì thằng chủ bàn nó đá. Đề nghị BQT có biện pháp gi đi chứ, đen thì k sao nhưng hơi đỏ 1 tý là bị đá bất công lắm... 1474360597140_26211.

12. Mod04

Mod04 Administrator

Chào bạn!
    Bạn có thể gửi bài vào mục "Báo cáo hành vi chơi xấu" trong khu "Phạt vạ" để thông báo về hành vi chơi xấu cho những người chơi khác cùng biết, nếu có nhiều người báo cáo thì Sân Đình sẽ có biện pháp cảnh cáo để người chơi có hành vi xấu rút kinh nghiệm.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  13. THÓI Ở ĐỜI

THÓI Ở ĐỜI Dân đen

Mod Sân Đình kiểm tra giúp.Mình có chơi Khu Chánh Tổng Chợ Phiên Bàn 7.Có Ù Ván:42.275.000 Bảo.Nhưng khi xem ở nick của mình.Thì ván thắng lớn nhất có:41.275.000 Bảo. Vậy còn:1000.000 Bảo đâu mất rồi các Mod ơi.

Các tệp đính kèm:

Hùng Tí Hon thích điều này.
  14. Mod04

Mod04 Administrator

Chào bạn!
    Đây là thông tin ván chơi đó:
    Chợ phiên/Bàn 7, cược 500000. Dophuccef vào gà 1000000, trantuan6688 vào gà 1000000, thanhtung1973 vào gà 1000000, THÓI Ở ĐỜI ăn gà nuôi 4000000 vào gà 1000000. THÓI Ở ĐỜI ù [Chì Bạch thủ Tám đỏ Lèo]
    Trong đó có ghi rõ bạn đã vào gà 1.000.000 Bảo nhé.

15. beb123

beb123 Chánh tổng

Mod xem giúp, tối hôm qua chơi có mấy bán du mà ko đk cộng bảo, thấy hiện lỗi tổng kết ván, ghi cú gửi bài cho mod để ktra. Có bị 2 ván m chuối bằng điện thoại đuoc IMG_1883.JPG 1 ván

16. ntt_0241

ntt_0241 Dân đen

mình gửi lại án ù hôm qua nhưng ko được cộng điểm. chan loi.

17. kinghell1111

kinghell1111 Dân đen

Mod theo dõi hộ 2 nịk này nhé nghi nghi

Các tệp đính kèm:

Hùng Tí Hon thích điều này.
  18. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Ván bài của bác đã được cộng bảo rồi nhé.
    Quan khẩu/Bàn 15, cược 1000000. beb123 vào gà 4000000, dz_tb vào gà 4000000. beb123 ù [Thông 2 Tôm] +1.700.000 124.307.670

Các ACE thành viên Sân Đình thân mến!
    Như E đã trình bày ở 1 vài bài viết trước.
    Trong các trường hợp Sever bị mất kết nối, mong các bác hết sức thông cảm và cố gắng chụp lại hình ảnh ván chơi nếu bị lỗi kết nối.
    Nếu bàn chơi có gà thì các mod sẽ chia gà lại cho các ACE thành viên có mặt trong bàn.

Các ACE chắc ai cũng biết được rằng: khi lỗi kết nối -> tổng kết lỗi hay còn gọi là ván chơi không tổng kết thì:
    Các thành viên trong bàn sẽ không ai được bảo và cũng không ai bị mất bảo.
    Về bản chất thì không có ai bị thiệt thòi gì cả, nếu có chút tiếc nuối vì ù không được tính bảo thì các bác cũng nên nghĩ rằng: tuy mình hơi buồn 1 tí nhưng những người còn lại trong bàn họ sẽ vui vì không bị trừ bảo.

Mặc dù trong các trường hợp xử lý hôm trước của các mod là sẽ bù bảo cho ván bài đầu tiên bị lỗi kết nối, nhưng từ nay E xin phép là sẽ không bù bảo nữa mà sẽ chỉ chia gà cho các thành viên trong bàn mà thôi.

Mong các ACE thành viên hết sức thông cảm, vì lỗi này là lỗi bất khả kháng liên quan đến đường truyền sever.
    Khi lỗi sảy ra chúng ta vui lòng coi như là mình đang chơi chắn với mức cược 0 bảo.

Cám ơn ACE rất nhiều.

19. Mod09

Ván chơi của bạn đã được cộng bảo rồi nhé:
    Tửu điếm/Bàn 28, cược 10000. ntt_0241 vào gà 20000, kho mai doi toi123 vào gà 20000. ntt_0241 ù [Tám đỏ 2 Lèo Tôm có Bòn] +160.500 696.850

Các ACE thành viên Sân Đình thân mến!
    Như E đã trình bày ở 1 vài bài viết trước.
    Trong các trường hợp Sever bị mất kết nối, mong các bác hết sức thông cảm và cố gắng chụp lại hình ảnh ván chơi nếu bị lỗi kết nối.
    Nếu bàn chơi có gà thì các mod sẽ chia gà lại cho các ACE thành viên có mặt trong bàn.

Các ACE chắc ai cũng biết được rằng: khi lỗi kết nối -> tổng kết lỗi hay còn gọi là ván chơi không tổng kết thì:
    Các thành viên trong bàn sẽ không ai được bảo và cũng không ai bị mất bảo.
    Về bản chất thì không có ai bị thiệt thòi gì cả, nếu có chút tiếc nuối vì ù không được tính bảo thì các bác cũng nên nghĩ rằng: tuy mình hơi buồn 1 tí nhưng những người còn lại trong bàn họ sẽ vui vì không bị trừ bảo.

Mặc dù trong các trường hợp xử lý hôm trước của các mod là sẽ bù bảo cho ván bài đầu tiên bị lỗi kết nối, nhưng từ nay E xin phép là sẽ không bù bảo nữa mà sẽ chỉ chia gà cho các thành viên trong bàn mà thôi.

Mong các ACE thành viên hết sức thông cảm, vì lỗi này là lỗi bất khả kháng liên quan đến đường truyền sever.
    Khi lỗi sảy ra chúng ta vui lòng coi như là mình đang chơi chắn với mức cược 0 bảo.

Cám ơn ACE rất nhiều.

20. Mod09

Cám ơn bạn đã báo cáo.
    2 tài khoản @Tran lao gia@RộngLớn262 đã bị khóa vĩnh viễn do hành vi bơm bài đánh cặp.
    Xin tặng bạn 50M bảo vì báo cáo chính xác này.