Chắn hội Lèo Tôm

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi Hà Nội Mùa Thu Vàng, 16/4/13.

1. theking

theking Lão làng

cho hỏi nick 29 mới à mọi người ChanPro2014.5.30.15.23.4.

2. muathuvang_vt

muathuvang_vt Trưởng Ban TC_CHLT

Trời sắp mưa, mặc trộm áo roài :-?:-?

Chậu Mật Ongnammt333 thích điều này.
  3. nguyentuanviet

nguyentuanviet Chắn hội LÈO TÔM

tưởng mất ù cụ 1 đã tiếc thế nào anh cá lại nhảy đúng chỗ thế :-" ChanPro2014.5.30.14.59.17.

VietTrang83, No1HaNoi1988, Chậu Mật Ong7 others thích điều này.
  4. nguyentuanviet

hàng Fake rồi anh ơi

VietTrang83 thích điều này.
  5. heromediapro

heromediapro Chắn hội Lèo Tôm

Quỳnh Anh đệ nhất báo đây rồi:
    qa.

pdhien, muathuvang_86, Big Man3 others thích điều này.
  6. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

100% hàng xịn nhé ae:). Thành viên từ đầu, ít sinh hoạt nên mọi người ít gặp.

anhtuat, Chậu Mật Ong, wens016 others thích điều này.
  7. kiepngheo2232

kiepngheo2232 Chắn Hội LÈO TÔM

8-}8-}8-}8-}8-}8-}heero

8. ME YEU CON GAI

ME YEU CON GAI Chánh tổng

Xấu hổ qua anh Hero ơi,cái mẹt ngày nào cũng chường lên báo là sao chứ ạ? Không đỡ nổi anh à:">=((

nammt333, heromediaprobrucenguyen thích điều này.
  9. theking

theking Lão làng

thế mà e chào hỏi lại chẳng nói j:(, định báo cáo a để lĩnh thưởng8->8->8->

Chậu Mật Ong, Big Man, nguyentuanviet2 others thích điều này.
  10. Anh Việt,a nhớ lời em nhờ vả anh đấy,e căm cái mẹt thằng cha đó lắm...Em thề ,em hứa ,em đảm bảo là đời này kiếp này e phải đá lại cho hắn ít nhất 1 phát thì em chết mới nhắm mắt được.>:/...cho hắn nếm trải cái cảm giác bị đá tung đít lên như thế nào...đồ đáng ghétX-(.

kiepngheo2232, nguyentuanvietcuongmah0911 thích điều này.
  11. cuongmah0911

cuongmah0911 Hội Trưởng CHLT

Gần 3 năm dùi mài kinh sử, mấy tháng trời lều chõng đi thi. Mình cùng những người bạn (không dám sánh cùng Lưu Bình _ Dương Lễ, nhưng cũng không hổ thẹn với Tử Kỳ_ Bá Nha) lần này cũng đạt được những thành công nhất định. Chưa kịp vui mừng thì nhận được quyết định của triều đình phong hàm Cửu phẩm. Than ôi, thật là thế sự đảo điên, đỗ Tiến sỹ mà cũng chỉ được hàm Cửu phẩm, ngoảnh nhìn lên thì thấy triều đình đầy rẫy những kẻ mũ cao , áo dài, vênh vang đi lại, cuồng ngôn lộng chữ. Hóa ra, những Nhất phẩm, Nhị phẩm... đó đều được mua bằng tiền bằng bạc, để giờ đây trở thành cả một tập đoàn đè đầu cưỡi cổ dân đen.
    Mình cũng làm quan đấy ư,#-o, làm quan mà nhìn những cảnh đớn đau của muôn dân trăm họ vẫn bịt tai ngoảnh mặt, thì lòng mình cảm thấy hổ thẹn với bạn bè. Thôi, xin học người xưa, treo ấn từ quan, trở về với những tháng ngày xênh xang bên đồng ruộng, cánh cò, vui vầy cùng những người bạn tâm giao ngày xưa vậy.
    ts.

P/s: sandinh ngày càng hoàn thiện, đang trên đà trở thành một trang mạng xã hội với đầy đủ hỉ, nộ, ái, ố. Thật vui khi được tham gia cùng tất cả mọi người.

Mualuavang, muathuvang_86, anhtuat9 others thích điều này.
  12. brucenguyen

brucenguyen Chắn Hội LÈO TÔM

Ai hả em? Có phải kienthiet1975 thì anh xin báo tin buồn cho em là hôm nay anh đã không thực hiện như em yêu cầu, sau đó là tin kha khá vui: anh đã cho nick ấy bay rồi em ạ! :)):)):))

13. brucenguyen

brucenguyen Chắn Hội LÈO TÔM

:((:((:(( Phương Alex!!! Toét quá giờ nghỉ cơ quan nên mình vào thay chân. Kết cục là thế này đây khi chuẩn bị vào bữa cơm gia đình
    ChanPro2014.5.30.18.44.3.

muathuvang_86, nammt333, cuongmah09115 others thích điều này.
  14. nguyentuanviet

#-o#-o#-o sao e ko nói a trước để a sút con lợn này cho sưng mông:D:D:D:D. có thù oán gì với e à:)):)):)):)):))

VietTrang83Thái Ngọc Quỳnh Anh thích điều này.
  15. nguyentuanviet

e nghĩ CHLT lên rà soát lại những thành viên. nếu thành viên nào không hoạt động thì lên loại bỏ khỏi danh sách để nhường chỗ cho việc kết nạp những người mới tích cực. bởi vào chắn hội mà không có hoạt động gì thì cũng là những người thừa , khoác cái áo có phải để cho oai đâu:D

VietTrang83, dongvanquan, nammt3331 người khác thích điều này.
  16. Bay rồi sẽ có ngày trở lại mặt đất,em sẽ đá lại cho hắn 1 phát mới hả giận...

dongvanquanbrucenguyen thích điều này.
  17. Không thù oán gì cả ,chưa gặp nhau bao giờ,em vào bàn cùng anh Toét ,em Mùa thu vàng và cá chép..hắn đá em bay khỏi bàn bằng 1 cước mạnh khủng khiếp...sau 2 phút em lò dò vào ..chưa kịp nói gì hắn bồi cho tiếp 1 liên hoàn cước nữa...em đau từ hôm đó đến giờ nè anh=))....

pdhien, nammt333, brucenguyen1 người khác thích điều này.
  18. wens01

wens01 Chánh tổng

Ý kiến của chú cũng có cái đúng. Nhưng theo anh nghĩ thì đôi khi các anh em có thể bận quá nên không tham gia thường xuyên được. Ví dụ như anh. Từ hồi tham gia chanphom.com (trước là sandinh.com) tháng 11/2011, anh đã có 2 thời điểm quá bận nên bỏ không chơi khoảng, mỗi thời điểm khoảng 6 tháng. :)

nammt333brucenguyen thích điều này.
  19. Chậu Mật Ong

Chậu Mật Ong Hội Phó Chắn hội Lèo Tôm

Hic hic... Nghe anh nói em cũng bắt đầu thấy xấu hổ dần rồi anh a. Chậu Mật Ong em mang tiếng phẩm hàm là Lục phẩm nhưng thực chất học hàm mới có Cử nhân thôi. Nhưng theo em nghĩ, anh và em cùng tất cả mọi anh em khác trong Chắn Hội Lèo Tôm đều không có gì phải hổ thẹn với đời đâu anh ạ. Thời nay không thể so sánh ChanPro2014.5.30.21.19.42. với thời của Lưu Bình - Dương Lễ hoặc Tử Kỳ - Bá Nha. Tuy vậy em nhận thấy những cặp có thể gọi là trời sinh trong Chắn Hội Lèo Tôm như Brucenguyen - Quanghai5677 hoặc XXXCrazyXXX - Cuongmah0911... cũng rất đáng để các anh em khác phải học theo về tính keo sơn và thân ái.
    Làm quan cũng có dăm bảy loại quan, phẩm hàm cũng có rất nhiều phẩm hàm. Đâu có phải quan nào cũng là tham và dân nào cũng là đen đâu anh. Em mong rằng, ông quan nào có chót là quan tham đọc được những dòng chia sẻ của anh cũng sẽ giật mình mà thức tỉnh để trở thành quan của dân và lo cho dân trở thành dân lành. Anh và các anh em khác cứ tiếp tục làm quan đi anh ạ. Cho dù có là Cửu Phẩm hay Nhất Phẩm thì đó cũng chỉ là phẩm hàm lưu danh bảng vàng trên giấy tờ sổ sách thôi anh ạ. Quan trọng nhất vẫn là tình cảm giữa các quan hoặc dân như anh em mình với nhau, đối xử với nhau dựa trên cái tình, trọng nhau qua cái nghĩa chứ đâu phải Cửu Phẩm gặp Nhất Phẩm phải cúi chào đâu ạ. Anh nhé, anh hãy cứ tiếp tục dùi mài kinh sử, tiếp tục ứng thí các cuộc thi tiếp theo để nâng tầm danh giá, để cùng nhau trau dồi, cùng nhau bình phẩm những tình huống nảy sinh trong cuộc sống vốn đầy dẫy những khó khăn và đe dọa này.

heromediapro, muathuvang_86, dongvanquan7 others thích điều này.
  20. NamChinh2236

NamChinh2236 Guest

đi thi gặp ngay 2 con báo to mà lại quên ko mang súng :((:((:(( 3. Nhưng cuối cùng thì Ông cụ cũng thương làm phát cử nhân nữa :)):)):))8->8->8->Tiến sỹ mà khó quá ~x(~x(~x( 4.

heromediapro, muathuvang_vt, nguyentuanviet4 others thích điều này.