Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. 29u6363

29u6363 Dân đen

Có 1 lần mình có báo cáo nick hoang hon buon 79 và tay nguyen chan nhưng mod 22 nói ko đủ = chứng.Và bjo thì đúng là họ bơm bài.Nói chung người chơi như mình là bị thiệt thòi thôi Noname 3008 nhé

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  2. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Tại thời điểm anh báo cáo thì em kiểm tra họ nhưng chưa thấy bơm bài. Và gần đây mới lộ rõ bơm bài anh ạ. Hiện tại họ bơm không thể nói quá khứ họ cũng bơm. Anh nói vậy là không khách quan. Và em xử lý dựa trên bằng chứng anh ạ chứ không phải xử lý dựa vào mỗi báo cáo. Thông tin đến anh!

namdinh0022 thích điều này.
  3. 88V I P88

88V I P88 Dân đen

4. Mod22

Chào em! Như đã trao đổi qua điện thoại với em thì do anh cần thêm thời gian kiểm tra nên giờ mới phản hồi lại được báo cáo của em. Sau khi kiểm tra xác định đây đúng là 2 nick chơi bơm bài. Anh đã khóa vĩnh viễn 2 nick này và gửi tặng em 80M Bảo làm phần thưởng + đền bù thiệt hại. Cảm ơn em đã gửi bài báo cáo nhằm làm trong sạch sân chơi game Sân Đình. Chúc em chơi game vui vẻ nhé!

namdinh0022, vipcodon88Mạnh Đức thích điều này.
  5. xmthan

xmthan Dân đen

6. Mod22

upload_2019-3-21_10-19-33.

Chào bạn! Đây là một trong những ván bài bạn gửi báo cáo. Mình đã kiểm tra thì chưa thấy có dấu hiệu bơm bài giữa 2 nick này. Còn qua hình ảnh thì bạn cũng thấy, người chơi "guest-11628" tham bài Bạch Định nên đánh như vậy, bài họ đã 4 chắn và 2 bộ 3 đầu, chạm được cái là cơ hội ù Bạch Định là khá cao khi nọc còn nhiều.

upload_2019-3-21_10-21-42.

Ván thứ 2 thì bài họ 8 đỏ, mình thấy cũng chưa có gì gọi là bơm bài, chỉ qua cây Cửu Văn thì chưa khẳng định được. Bạn có thể cung cấp thêm thông tin để xác minh việc họ bơm bài không?

Còn về phía Mod thì mình đã kiểm tra kỹ rồi, chưa có gì bất thường giữa 2 nick này bạn nhé. Thông tin đến bạn!

7. xmthan

xmthan Dân đen

2 ván 1 bán bơm cho ù 8d, 1 ván nhà dwois tẩy lại bơm chạm 9 văn, không phải bơm bài thì là gì mod (oánh như chéo cánh, đốt tiền của làng) Cả làng lên ghế điện hic

8. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Vâng, ván bài này như theo TH a báo cáo thì mod22 đã trả lời a bên trên rồi nhé!
    Chưa đủ chứng cứ thì bên e sẽ chưa thể xử lý nhưng vẫn sẽ chờ theo dõi.
    Cảm ơn anh!

9. fb_271143613408683

fb_271143613408683 Lý trưởng

Mod xem đây có phải là bơm bài ko.....? 1553443986640.

10. Mod07

Mod07 Moderator

Theo như mình kiểm tra thì đây không phải là hai người bơm bài đâu bạn nhé. Hơn nữa tính năng thi Hội sẽ xắp sếp mọi người ngẫu nhiên nên khả năng vào được cùng bàn cực kì khó, không thể sắp xếp bơm bài được đâu bạn :D

11. nhờ mod xem giúp trường hợp này. Mới oánh được sang ván thứ 3 mà đã như này rồi. Tôi không biết tải file để xem hình ảnh thật, chỉ biết chụp ảnh gửi mod thôi. Xem xét cho tôi.

Các tệp đính kèm:

kiennhnnHà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  12. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

Mạnh Đức thích điều này.
  13. Mod07

Mod07 Moderator

XXXCRAZYXXXSeo 1976 thích điều này.
  14. Mod22

Cảm ơn anh đã gửi bài báo cáo. Em đã kiểm tra và xác định đây đúng là 2 nick có hành vi chơi bơm bài. Em đã khóa vĩnh viễn 2 nick này và gửi tặng lại anh 80 Triệu Bảo gồm đền bù thiệt hại + thưởng báo cáo bơm bài chính xác. Chúc anh chơi game vui vẻ anh nhé.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  15. Mod22

@thang_cat
    Em có nhận được thông tin anh báo cáo về 2 nick bơm bài, cụ thể là:

"Mod xem hiện tượng bơm bài của ván đánh hồi 16 h43p45 s ngayf 26/3 taij banf 9 chợ phiên 2 nic trang nhung và0947500956 bơm bài nhé đề nghị mod sử lí"

Sau khi em kiểm tra thi không thấy có hiện tượng bơm bài giữa 2 nick này đâu anh nhé. Người chơi 0947500956 kia còn 2 bộ 3 đầu, 4 chắn và què Thất Sách. Họ phá hàng Nhị đi để sau ăn ngũ, bát thì quay ra chờ bạch thủ Thất Sách, bàn này chơi ù 4 điểm. Họ vô tình đánh Nhị Văn thôi chứ không phải bơm anh ạ. Em kiểm tra cũng không thấy có sự liên quan anh nhé. Thông tin đến anh!

upload_2019-3-28_9-28-44.

16. hailam2009

hailam2009 Hội Trưởng CHMU

Mod viết sai chính tả rồi ....xắp sếp

Chỉnh sửa lần cuối: 28/3/19
    Hà_ Hồ, Seo 1976Ngố Xinh Xinh thích điều này.
  17. Mod22

:)) Đoạn trên thì viết sai, gần cuối lại viết đúng. Chắc do gõ nhầm anh ạ :))

Hà_ Hồ, Seo 1976Ngố Xinh Xinh thích điều này.
  18. Ngố Xinh Xinh 1

Ngố Xinh Xinh 1 Tiểu Tiên - Thư ký Chắn Hội Hải Phòng

Có bắt lỗi ng ta bản thân mình cũng thiếu chính tả . Sai chính (ta) là sai gì ah:))

Hà_ Hồhailam2009 thích điều này.
  19. Lừa song Fắn

Lừa song Fắn Lý trưởng

vuabip13 thích điều này.
  20. Mod22

Chào anh! Sau khi em kiểm tra thì xác định đây đúng là 2 nick chơi bơm bài. Em xin gửi lại anh số Bảo là 50M bao gồm 20M bị thiệt hại và 30M thưởng cho báo cáo bơm bài chính xác. Chúc anh chơi game vui vẻ anh nhé.

Lừa song Fắn, vuabip13Ngố Xinh Xinh thích điều này.