Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. taiLoc99999

taiLoc99999 Dân đen

2. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Qua kiểm tra thì lúc đó nhà loc euro 111111 bị mất kết nối. Hai nick này không có hiện tượng bơm bài đâu anh nhé. Cụ thể hơn nữa thì từ ngày 15 đến nay họ chơi chung với nhau có 10 ván. Cảm ơn anh đã báo cáo. Chúc anh chơi game vui vẻ ạ!

3. vanhuong151100

vanhuong151100 Dân đen

4. Mod22

Chào bạn! Bạn có thể nói rõ hơn về trường hợp bạn muốn báo cáo này không?

5. ông trùm 1984

ông trùm 1984 Dân đen

Nhờ mod kiem tra 2 nich prochenel va CƯỜNG1215 bơm bài ăn gà

Các tệp đính kèm:

6. Mod07

Mod07 Moderator

Em đã kiểm tra thì không thấy hiện tượng bơm bài giữa các nick này anh nhé :D

DuyHV thích điều này.
  7. TRỜI_ ƠI_ KHỔ

TRỜI_ ƠI_ KHỔ Dân đen

Các tệp đính kèm:

8. Mod22

@TRỜI_ ƠI_ KHỔ
    Chào anh! Sau khi kiểm tra thì xác định đây đúng là 2 nick bơm bài. Sân Đình đã khóa vĩnh viễn 2 nick này và tặng anh 150 Triệu Bảo phần thưởng từ quỹ Bảo thu được từ 2 nick này. Chúc anh chơi game vui vẻ ạ!

9. Như Ngọc tuti1

Như Ngọc tuti1 Dân đen

Đơn kiện: Kính gửi các mod Sân Đình xem giúp ván bài này, nó không đáng gì nhưng gây ức chế (tôi chơi 2 ván thấy có hiện tượng thì out luôn nhưng ức chế)
    https://chanphom.com/replay?l=l1pg47ob_fop

10. Mod22

Chào anh! Em kiểm tra thì chưa thấy hiện tượng bơm bài giữa 2 nick này. Cụ thể hơn nữa thì từ ngày 27/9 đến nay là 6/10, họ chỉ chơi chung với nhau có 6 ván. Còn qua 1 ván bài thì mình chưa thể kết luận được họ bơm anh ạ. Thông tin đến anh.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  11. quyluongbv.

quyluongbv. Hội chắn Hà Tây

12. Mod22

Chào anh! Đúng là ván bài này "rất là lỗi", thậm chí rõ ràng về cây K. Nhưng em kiểm tra thì thấy 2 nick này không chơi chung nhiều, không liên quan gì nhau, không có bơm bài. Có thể ván đó mất kết nối nên bài tự động đánh cây K là cây to nhất bài đi. Em sẽ nhờ kỹ thuật kiểm tra thêm về ván bài này. Còn ngoài ván này ra thì em chưa thấy có hiện tượng bơm bài giữa 2 nick này anh nhé. Thông tin đến anh!

13. quyluongbv.

ván đó mọi người đều chơi hết ván mod à, cây K đánh quá lỗi, nếu chốt chắc ván bài đó thì mình sẽ đánh cây J cơ, khi ăn cây K thì nick maytrendinhnui12345 đã ù nhưng cố tình không hạ mà chờ vòng sau mới hạ.

14. Mod22

Việc ù ko hạ chờ vòng sau là tham tròn thôi anh à. Còn ván đó chắc thì còn cây 5 bích nữa. Nhưng như em đã nói, qua 1 ván lỗi mà lỗi tình cờ như thế này chúng ta chưa thể kết luận đó là bơm bài được anh à.

15. manhson1975-1

manhson1975-1 Lý trưởng

Mod kiểm tra hộ 2 nick này nhé bơm hơi lộ dinhvanthieuln bơm cho chienhoxuan lúc 00h09 ngày 9/10 nhé

16. Mod22

Chào anh! Để báo cáo tài khoản bơm bài anh vui lòng cung cấp link xem lại ván chơi mà anh nghi ngờ để Mod kiểm tra nhé. Chứ như thông tin anh nói thì Mod không biết kiểm tra họ bơm ở game nào trong 3 game mà Sân Đình đang có. Thông tin đến anh!

17. manhson1975-1

manhson1975-1 Lý trưởng

18. manhson1975-1

manhson1975-1 Lý trưởng

Mod vào xem lịch sử ván đánh game chắn của tôi lúc 00h9f và 00h10f là 2 ván liền nhau rõ nhất

19. Mod22

https://chanphom.com/replay?l=l1pgaidk_fls
    ChanPro2018.10.9.0.10.32.

Có lẽ đây là ván bài anh muốn báo cáo. Em thấy đây là ván bài bình thường mà anh. Nhà dinhvanthieuln ăn được tam văn, giữ tam sách lại để xoay cước tôm vì bàn không chơi ù dưới 4 điểm. Lẻ cửu văn họ đánh đi, nhà sau hợp bài ăn đc vào để tẩy đỏ. Sau đó họ bốc được lục văn, ăn chắn và ghép được cạ lục vạn+lục văn, đánh tứ vạn đi và chờ chíu ù nhị văn. Lúc sau họ bốc cây nhị văn lên giữa cửa và ù "trì chíu ù bạch thủ bạch định". Em thấy đây là ván bài hết sức bình thường và hoàn toàn may mắn. Chứ qua một cây cửu văn kia mà mình nói họ bơm bài thì hơi quá anh ạ. Nếu anh tìm thấy ván chơi nào mà anh nghi ngờ thì anh vui lòng gửi lên đây cho mọi người cùng xem anh nhé. Nếu đúng là bơm bài thì ạnh yên tâm Mod sẽ xử lý nghiêm dù đó là ai đi nữa. Chúc anh chơi game vui vẻ trên cộng đồng game Sân Đình.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  20. quyluongbv.

Cảm ơn mod 22