Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. X_X Ngáo X_X

X_X Ngáo X_X Lý trưởng

ChanPro2018.8.28.16.49.38.WEB. ChanPro2018.8.28.16.49.59.WEB.
    Nguyễn Y Vân em ợ #-o#-o#-o

2. Mod07

Mod07 Moderator

Nhiều nick Ngáo quá, anh xem đúng chưa ko để e chuyển lại nhé. Em chuyển vào nick X_X Ngáo X_X
    1 dấu cách thôi ạ.

DuyHV thích điều này.
  3. X_X Ngáo X_X

X_X Ngáo X_X Lý trưởng

ID: 4955555 EM NHE :)):)):))

Mod07 thích điều này.
  4. DuyHV

DuyHV Chắn Hội LÈO TÔM

Ngáo ko thưởng mà thưởng cho nik Tỉnh đê Mod =))=))

X_X Ngáo X_XTLMN_9791_HV thích điều này.
  5. cangminchinh

cangminchinh Dân đen

Mình dùng đt nên ko biết lấy log ván chơi được . Mình nghi ngờ vì songtinh đã bị khóa nicck vì nuôi gà tăng trọng sao vẫn đươc chơi , còn thinhh đánh rất lỏng...

6. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Về báo cáo bơm bài thì Sân Đình cần có bằng chứng cụ thể thì mới xử lý được anh à. Còn về việc nick songtinh bị khóa vì nuôi gà tăng trọng thì Mod04 đã có thông báo về việc xử lý các nick nuôi gà tăng trọng là đã tha cho các nick đó. Thông tin đến anh!

7. songtinh16587

songtinh16587 Chánh tổng

=))=))=))

Chắn Hạng Pro thích điều này.
  8. songtinh16587

songtinh16587 Chánh tổng

Gửi đến bạn cangminchinh.
    Thứ 1 Việc nuôi gà tặng trọng là do ham vui , vì phút nông nổi thôi bạn ạh . Việc này đã dc mn và các mod thông cảm và tha thứ cho tất cả mọi người trong vụ đó bạn nhé có thể bạn k theo dõi nên bạn mới k biết
    Thứ 2 . Nếu bạn thấy hiện tượng bơm bài đánh cặp thì bạn vào xem lại rồi chụp ảnh lại ( nếu bạn k lấy dc log ván bài ) làm bằng chứng nhé.
    Thứ 3 . Lần sau bạn nên tìm hiểu kỹ càng rồi hãy đăng lên đừng vì nhà kia hợp bài t mà bạn đã đăng lên nói là đánh cặp bạn nhé.
    Xin lỗi bạn nếu t nói sai nhé

Chỉnh sửa lần cuối: 29/8/18
  9. agent007

agent007 Dân đen

Hai nick dinhcongthanh64 và nick thong80 có hiện tượng bơm bài. Em nhờ mod kiểm tra và trả lại sự trong sạch cho em!
    Bài dinhcongthanh64 4 chẵn que 3 lên 9 văn ko ăn để thong80 ăn. Sau đó lại đánh 9 sách cho thong80.
    Một ván khác lại bỏ cả ăn 6 sách.
    Mod sự liên quan của 2nick này cho em với nhé, Thanks Mod!

Chỉnh sửa lần cuối: 29/8/18
  10. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn có thể cho mình xin chính xác thời gian ván chơi được ko. Mình kiểm tra nhưng chưa tìm thấy.

11. agent007

agent007 Dân đen

Ván bài 20h13p: 4 chẵn què 3 nhưng ko ăn 9 văn để thong80 ăn và sau đó đánh 9 sách cho thong80 ăn nốt
    Ván bài 20h21: 5 chẵn què 3 đánh 6sach vẫn ko ăn để chờ bạch thủ, để nhà thông ù chi
    Ván bài 20h14: nhà thong80 tẩy đỏ.
    Có hiện tượng bơm bài, em nhờ mod kiểm tra nếu 2 nick này thường xuyên chơi với nhau thì chắc chắn là bơm ạ!

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  12. Mod22

Chào anh! Qua kiểm tra thì em chưa thấy có hiện tượng bơm bài giữa 2 nick mà anh báo cáo. Em cũng đang chưa hiểu sao ván lúc 20h21 nhà dinh cong thanh64 lại bỏ ăn cây lục sách. Nhưng mà 2 nick này chơi với nhau đúng 7 ván từ 5/8 đến hôm nay. Và em chưa thấy gì bất thường lắm ở 2 nick này. Để xác định họ bơm bài chúng ta cần bằng chứng nhiều hơn nữa anh ạ. Cảm ơn anh đã báo cáo. Chúc anh chơi game vui vẻ anh nhé!

13. comngon2828

comngon2828 Lý trưởng

Nho mod xem giup 2nic dungmotonb va AnonymousNo.1 minh nghi ngo 2 nguoi nay danh cap.Chợ phiên/Bàn 18, cược 2000000. dungmotonb ù [Thông Chì Tám đỏ 2 Lèo]

14. Mod22

Chào anh! Anh vui lòng cung cấp thêm thông tin như thời gian chơi, link xem lại ván chơi của 2 người này mà anh nghi ngờ để Mod kiểm tra anh nhé. Cảm ơn anh!

15. stgp_dc001

stgp_dc001 Dân đen

16. stgp_dc001

stgp_dc001 Dân đen

vừa chơi xong mod ạ
    cách đây khoảng 10'

17. Mod22

Chào anh! Sau khi kiểm tra thì chính xác đây là 2 nick bơm bài. Sân Đình đã khóa vĩnh viễn 2 tài khoản này và thưởng anh 20 Triệu Bảo vì báo cáo bơm bài đúng. Chúc anh chơi game vui vẻ nhé!

18. comngon2828

comngon2828 Lý trưởng

Lam the nao de lay duoc cac fire day xuong minh chua b
    Lam the nao de lay duoc link xem lai van choi de gui vao day minh chua biet cach,minh choi toi qua luc 00h

19. Mod22

Chào anh! Muốn lấy link xem lại ván chơi thì anh đăng nhập vào diễn đàn bằng trình duyệt trên máy tính, anh chọn mục "Ngân Hàng", sau đó anh chọn "Giao Dich Bảo", ở phần bảng chọn các loại giao dịch thì anh chọn "Tất cả", rồi anh tìm đến thời gian mà ván chơi anh cần lấy rồi anh ấn nút "Xem" ở bên cạnh. Khi ấy Chắn Sân Đình sẽ mở ra 1 thanh địa chỉ mới cho anh để anh xem lại ván chơi, và dòng chữ trong ô gõ địa chỉ duyệt web là link xem lại ván chơi anh nhé. Thông tin đến anh!

20. comngon2828

comngon2828 Lý trưởng

https://chanphom.com/replay?l=l1pe8f8f_n5t