Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. Mod07

Mod07 Moderator

Do người chơi có liên lạc với mod phản ánh nên mình đưa lên vài ván bài để mọi người thấy. Đầu tiên là ván bài 3 người vào để bơm tiền cho nhau chờ người quây:
    https://chanphom.com/replay?l=l3pde6c5_7qb
    Tiếp theo là một số ván bài 3 người quây bài:
    https://chanphom.com/replay?l=l3pde5qh_7qb
    https://chanphom.com/replay?l=l3pde5kx_7qb
    Còn rất rất nhiều ván nữa mà mình không thể gửi hết được.
    Nhắc lại với mọi người là khi kiểm tra bơm bài mod sẽ dựa trên rất nhiều thứ chứ không chỉ nguyên dữ liệu các ván chơi. Bản thân việc phát hiện bơm bài chính là duy trì sân chơi trong sạch, đúng nghĩa giải trí cho mọi người. Những hành vi chơi bẩn chơi xấu nhất định Sân Đình sẽ trừng trị thẳng tay và không nhân nhượng kể cả là VIP.
    Rất mong mọi người hiểu và ủng hộ.

Chỉnh sửa lần cuối: 14/8/18
  2. Mod07

Mod07 Moderator

Lại thêm 1 cuộc điện thoại nữa của người chơi thuthuthu208. Mình xin đưa ra 1 ván bài duy nhất của nick chơi này cho mọi người tự nhìn và kết luận
    https://chanphom.com/replay?l=l3pdfml9_7pw

3. Mod07

Mod07 Moderator

Thông báo khóa tài khoản 2 thành viên : quyloan và nguyetridong vì hành vi bơm bài đánh cặp tiến lên miền Nam. Do bạn @Ginseng_HP đã báo cáo chính xác nên chúng tôi trao phần thưởng cho bạn là 50 triệu Bảo.
    Cảm ơn bạn rất nhiều vì đã báo cáo.

DuyHV, HàNộiMùaThuVàngNữ_Sát_Thủ_HP thích điều này.
  4. MPQ 1102

MPQ 1102 Dân đen

Mod kiểm tra giúp mình 2 tài khoản phuong7176 và phuonglinh123 sau từ khoảng thời gian 7h45 - 8h15 có hiện tượng bơm bài cho nhau.
    Mong mod xác minh và nếu có gian lận thì cần xử lý thật nghiêm để tạo sân chơi công bằng cho mọi người.

Các tệp đính kèm:

5. MPQ 1102

MPQ 1102 Dân đen

Các tệp đính kèm:

Chỉnh sửa lần cuối: 15/8/18
  6. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Qua kiểm tra thì em chưa thấy hiện tượng bơm bài giữa 2 nick này anh nhé. Cụ thể hơn nữa thì từ 18/7 đến hôm nay, họ chỉ ngồi chơi chung với nhau đúng 3 ván. Cảm ơn anh đã báo cáo. Chúc anh chơi game vui vẻ trên cộng đồng game Sân Đình.

cu_bao_2010DuyHV thích điều này.
  7. MPQ 1102

MPQ 1102 Dân đen

Cám ơn mod , mình thua đỡ cay cú :)

8. hai110488

hai110488 Dân đen

Thưa mod số 22. Khi bị khóa acc đút 3 bích em định xin ngay nhưng thiết nghĩ đây là hành động rất xấu đáng bị trừng trị và bị mod lock acc là đúng.
    Sau thời gian em đã tỉnh ngộ và hiểu cái sai của mình. Trước anh ha noi mua thu vang nói đánh kẻ chạy đi ai đánh người chạy lại. Vào hội yêu chắn em thấy các mod giơ cao đánh khẽ cho những thành viên nuôi gà bự. Vì vậy tha thiết mong mod lượng tình mở khóa acc arimasam id 4906365.
    Tham gia sđ từ năm 2013 điều kiện công việc giờ mới lập acc chơi lại vì acc cũ đã quá lâu rồi. Nên gắn bó acc arimasam khóa lại em rất tiếc. Vì vậy kính mong mod độ lượng khoan hồng. Và xin hứa ko lần vi phạm nữa. Em xin cám ơn.

Điệp GiàHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  9. congthu161151

congthu161151 Dân đen

10. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Sau khi kiểm tra thì em không thấy có hiện tượng bơm bài giữa 2 tài khoản này anh nhé. Cụ thể hơn thì trong vòng 20 ngày qua thì 2 nick này chỉ ngồi chơi cùng bàn với nhau có 11 ván ngày 17/8. Qua 1 ván bài thì chưa cơ sở kết luận được họ chơi bơm bài anh ạ. Cảm ơn anh đã báo cáo. Chúc anh chơi game vui vẻ trên cộng đồng game Sân Đình!

congthu161151HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  11. congthu161151

congthu161151 Dân đen

Thank mod!

12. binbong1809

binbong1809 Lý trưởng

Thanh Niên " Chuyên đi máy bay " vào đây hóng hớt ah :))

13. binhnvl

binhnvl Dân đen

ChanPro2018.8.23.4.57.2. ChanPro2018.8.23.4.57.3. ChanPro2018.8.23.4.57.4. Báo mod bơm bài lúc 5-6h ngày 23/08/2018 tại bàn 4 2 nik nga1212 và Bạch Địnhleo

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  14. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh đã báo cáo, đây chính xác là 2 nick bơm bài. Số tiền 45 triệu Bảo thu được em tặng lại hết cho anh làm phần thưởng nhé :D

Điệp Già, DuyHVHà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  15. binhnvl

binhnvl Dân đen

thanks e nhé! Lúc nào co shội gì gọi a nhé! a còn trả nợ!

16. doi nui

doi nui Dân đen

Kính gủi BQT Hội Chắn Sân đình! Nhờ các bạn kiểm tra giúp mình 2 ván chơi này.
    Ván 1: Chợ phiên, bàn 13, cược 2.000.000, thời gian chơi 23.21 ngày 22/8/2018. Tôi nghi ngờ tài khoản Hamsay và Duc -anh bơm bài.
    Ván 2 (Có hình ảnh kèm theo). Chợ phiên, bàn 12, cược 1.500.000, thời gian chơi 22.00 ngày 22/8/2018. Tôi nghi ngờ tài khoản Suababy và 998877chicgi2 có hành vi bơm bài.
    tài khoản của tôi là Doi nui. ID 4487103. Cũng nạp nhiều ròi các bạn a. Nhưng choi như vậy bực lắm.
    Đề nghị BQT xem xét và cho kết luận. Đây là 2 ván thôi. còn nhiều ván chơi khác trước đấy nữa.

Các tệp đính kèm:

mai_hoa_thon thích điều này.
  17. Mod07

Mod07 Moderator

Theo như em đã kiểm tra thì hai nick này không có tình trạng bơm bài anh nhé.
    Hơn nữa trong cả tháng họ chỉ tình cờ chơi với nhau khoảng 20 ván thôi ạ.

DuyHV thích điều này.
  18. doi nui

doi nui Dân đen

Tại sao bài 2 chắn, 3 đầu lục lại khong ăn lục sách ban

DuyHV thích điều này.
  19. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này ngẫu nhiên họ mất mạng hoặc có điện thoại thôi anh, nếu bơm bài họ đã ăn lục vào và đánh tứ đi chứ không nhả ra thế đâu ạ. Hơn nữa để kiểm tra bơm bài thì các mod có rất nhiều biện pháp kỹ thuật để kiểm tra được dù 2 người chơi ngồi chéo cánh, dữ liệu ván chơi chỉ là một phần nhỏ thôi anh. Chính vì thế các quyết định bắt bơm bài mới chính xác đến 99,99% ạ :D

Điệp Già thích điều này.
  20. doi nui

doi nui Dân đen

ok chu