Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. Chắn Thủ Từ Sơn

Chắn Thủ Từ Sơn Lý trưởng

Nhờ mod kiểm tra 2 ních này có tình trạng đánh cặp . Mình chơi bằng điện thoại lên ko chụp bằng chức năng được IMG_3060.PNG

2. Chắn Thủ Từ Sơn

Vâng mong nhận được câu trả lời nhanh nhất . Tố cáo luôn đường dây bơm này . Conquoc12 với giahuy8 mod kiểm tra luôn

3. Chắn Thủ Từ Sơn

Các mod Quên Bài Này Của Mình Hay Sao Vậy . Chưa Trả Lời Mình Mà Đã Để Lộ Thông Tin Cho Người Bị Tố Biết . người ta tẩu tán hết các bạn ạ

4. Mod07

Mod07 Moderator

Em đã kiểm tra rồi và chưa phát hiện bơm bài ở các nick chơi này ạ. Hiện tại em đang đưa vào danh sách để theo dõi thêm.

5. THÚY _ HẰNG

THÚY _ HẰNG Lý trưởng

Các tệp đính kèm:

6. Mod07

Mod07 Moderator

Sau nửa ngày theo dõi em đã xác nhận thấy đây là hai nick chơi bơm bài đánh cặp, hiện tại em khóa nick chơi này và tặng lại 70 triệu Bảo cho anh làm phần thưởng nhé. Chúc anh chơi vui vẻ.

Mạnh Đức, DuyHVHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  7. Leo Leo Black

Leo Leo Black Dân đen

8. Leo Leo Black

Leo Leo Black Dân đen

9. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Chào bạn @Leo Leo Black
    Tôi đã xem ván bài bạn báo cáo và kiểm tra các nick chơi cùng .
    Hiện tại Nếu Chỉ dựa vào một ván bài này thì không thể kết luận hai nick là chơi bơm bài.
    Trường hợp này chúng tôi sẽ kiểm tra và theo dõi thêm
    Bạn vui chơi vui vẻ,kiểm tra và theo dõi thêm nếu phát hiện được chính xác là cố tình gian lận chúng tôi sẽ xử lý nghiêm theo đúng qui định của sandinh. Cảm ơn bạn .

Chỉnh sửa lần cuối: 7/6/18
  10. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

1. namphongg
    2. khanhlyyy
    3. em có 3 cái kẹo

BQT đã khóa vĩnh viễn 3 nick trên vì hành vi "Bơm Bài Đánh Cặp" sau khi nhận được báo cáo qua hòm thư

Cảm ơn bạn Gabi Chi, anh lebatkhuat, anh TranQuocTuan71 đã có báo cáo chính xác về hành vi bơm bài đánh cặp của các nick này.

BQT quyết định:

* Tặng nick Gabi Chi 2 tỷ Bảo bao gồm 1,5 tỷ Bảo thiệt hại và 500 triệu Bảo thưởng cho báo cáo đầu tiên

* Tặng nick lebatkhuat 500 triệu Bảo bao gồm thiệt hại và báo cáo về các nick này nhưng báo cáo sau Gabi Chi

* Tặng nick TranQuocTuan71 200 triệu Bảo bao gồm thiệt hại và báo cáo về các nick này nhưng sau 2 người trên

Chúc mọi người có những giờ phút vui vẻ và thoải mái khi chơi trên Sân Đình

11. anhthuc9xx

anhthuc9xx Dân đen

2 ních nguyễn hà my1808 với xuando1 đánh cặp này mod . IMG_3087.PNG

12. Gấu Đen7

Gấu Đen7 Dân đen

Em chơi với mấy nick này thua rất nhiều có được đền bù không các bác

13. Mod07

Mod07 Moderator

Mình đã kiểm tra thì đây không phải là hai trường hợp bơm bài. Mình cũng kiểm tra kĩ ván bài và thấy hết sức bình thường chứ cũng ko hề có chuyện đánh cặp. Bạn cũng có thể tự xem lại được ván chơi nhé.

14. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Bác gửi em nick chơi cùng các nick trên, thời gian chơi mà bị bơm nhé

15. Gabi Chi

Gabi Chi Dân đen

E xin trân trọng cảm ơn @Mod22 đã kịp thời ktr và xử lý nhanh chóng chính xác lấy lại công bằng cho người chơi . Mặc dù Mod 22 đang rất là bận rộn cho giải Phỏm đang diễn ra. 1 lần nữa e xin Tks Mod 22 rất nhiều ạk! @};-@};-@};-

Mai Hoa Lão, HàNộiMùaThuVàngMạnh Đức thích điều này.
  16. Mod07

Mod07 Moderator

Theo như mình kiểm tra thì không thấy hiện tượng bơm bài giữa hai nick chơi này bạn nhé.

17. cảm ơn mod

Mod07 thích điều này.
  18. dangquangnguyen

dangquangnguyen Dân đen

Các tệp đính kèm:

• image.
      Kích thước File:
      284.3 KB
      Lượt xem:
      0
    Mod09 thích điều này.
  19. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Trường hợp này bên em sẽ kiểm tra và theo dõi. Sau đó sẽ trả lời anh trong toppic này anh nhé.
    Chúc anh chơi vui trên Sân Đình ạ.

20. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn qua kiểm tra thì không thấy dâu hiệu bơm bài giữa 2 tài khoản @tkhuynhthanh@hoa thuoc duoc bạn nhé.
    Cảm ơn bạn đã báo cáo.