Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. RossWell1

RossWell1 Lý trưởng

2. Mod07

Mod07 Moderator

Em kiểm tra trường hợp này thì thấy 2 nick này không quen nhau. Số lượng ván chơi chơi cùng nhau cũng rất ít nên chưa thể kết luận được.
    Trước mắt em đã khóa nick 2CA_007 vì đánh láo trong ván bài này, người chơi này hiện tại còn 4 triệu Bảo nhưng em gửi tặng anh 40 triệu Bảo vì đã báo cáo.
    Em muốn nói thêm là tuy ván bài rất vô lí nhưng là mod phải xử công bằng nghiêm minh, em không thiên vị trường hợp nào mà đây là trường hợp khá đặc biệt vì chỉ kiểm tra không thấy 2 nick này có liên quan. Cách xử lí này để đảm bảo sẽ không có trường hợp nào bị oan, rất mong anh có thể hiểu.
    Chúc anh chơi vui vẻ ạ.

Chỉnh sửa lần cuối: 9/5/18
    langtudepzaihnHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  3. RossWell1

RossWell1 Lý trưởng

OK; cảm ơn Mod nhé...

langtudepzaihn thích điều này.
  4. tuanthanbai79

tuanthanbai79 Lý trưởng

nhờ mod kiểm tra 2 nik này nhé đánh cạp thô quá. nik tuanda và nik forumadmin

Các tệp đính kèm:

Mod09 thích điều này.
  5. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Cảm ơn bạn đã báo cáo.
    Quả thật 2 ông thần @forumadmin@tuanda đánh ván bài quá vớ vẩn.
    2 ông này đều là người Sân Đình X-(X-(X-(
    Ông @forumadmin ID=1 này quyền còn to hơn cả Mod09, ông này được đi nghỉ mát 03 ngày, ông @tuanda đánh dốt được đi nghỉ mát 07 ngày.
    Hai người chơi @tuanthanbai79@Mạnh_Hải_X_X mỗi người được tặng lại 500M Bảo.
    Chúc bạn chơi vui.
    P/S: Nếu chẳng may gặp nick của mình đừng báo cáo bơm bài nhé.
    Mình đánh dị lắm, nhiều khi còn ảo hơn cả bơm bài.

songlam56, sandisk35, HàNộiMùaThuVàng3 others thích điều này.
  6. hungcua219239

hungcua219239 Chánh tổng

:)):)):)):)) dị.

tuanthanbai79, HàNộiMùaThuVàngMod09 thích điều này.
  7. battu0

battu0 Dân đen

Nhờ các Mod kiểm tra giúp 2 nick này. chơi kiểu gì không biết ChanPro2018.5.10.10.3.25.

8. tuanthanbai79

tuanthanbai79 Lý trưởng

Cám ơn mod 9 .

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  9. dev_haidt01

dev_haidt01 Dân đen

testtttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt

10. 2CA_007

2CA_007 Dân đen

RossWell kiện mình bơm bài thì oan cho mình quá, thực sự mình không biết ai trong ván chơi đó, vì không chơi ù dưới 4 điểm, mà bài mình thì không có cước gì, do ván đó bài mình 6 chắn mình định cài con 5 sách, do đánh bằng điện thoại nên mình rút nhầm con đầu, mình rút con ngũ sách cơ nhưng ấn nhầm thành con cửu vạn, bị hỏng bài mình buộc phải đánh như vậy để chờ bạch thủ. mong bạn hiểu, xem lại và thông cảm fare play

langtudepzaihnHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  11. khanhngoc110284

khanhngoc110284 Dân đen

nhờ các Mod kiểm tra xem 2 nick: tinhxuan68 và hung 810 có hiện tượng bơm bài không nhé. Nghi ngờ vì đánh không ăn, có cây chốt rắn mà không đánh lại đánh cây K rô cho nhà dưới ù tròn. tks Mod PhomPro2018.5.8.9.49.40.

12. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Chào bạn
    Tôi đã kiểm tra ván bài bạn báo cáo,
    Các nick trong bàn chơi hoàn toàn không có liên hẹ vơi nhau, Các nick chơi với nhau là hoàn toàn ngẫu nhiên.
    ( ván bài bạn báo cáo có thể do bàn chơi cài 4 điểm, nhà ngoansecotiensd11 muốn đánh bạch định lên tạo ra ván bài như vậy )
    Bạn yên tâm vui chơi, Tất cả các trường hợp cố tình gian lận nếu phat hiện được chúng tôi đều sử lý nghiêm theo đúng qui định của san dinh. Cảm ơn Bạn,
    https://chanphom.com/replay?l=l1p8hshp_n5t

13. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này mình đã kiểm tra thì không có dấu hiệu bơm bài. Có thể tư tưởng chạy điểm và nhà sau chưa ăn cây nào nên chủ quan thôi bạn :(

14. than_nop_pro

than_nop_pro Dân đen

https://chanphom.com/replay?l=l2p8i5q6_ffr mod ktra hộ tôi 2 nicks sthanbai và thangtu2018.bơm bài đánh cặp đôi 9 xé 9 cơ đợi vòng sau ăn 8 rô.và 1 vài ván ăn chốt liên tục.thanks MOD

15. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này không phải là bơm bài đâu bạn nhé, một ván bài đánh cũng rất bình thường vì bạn nhìn được 4 bài nên mới thấy lạ chứ nếu kín bài thì ai cũng đánh như vậy :D

16. TrangCua15

TrangCua15 Dân đen

17. Mod07

Mod07 Moderator

18. Tay Chan Ga

Tay Chan Ga Tiêu Dao Hội

Mod xem hộ 2 nick này với mình vừa nạp được ít bảo thì gặp ngay 2 nick bơm bài cho nhau , rất nhìu ván dưới đây là 1 trong những ván mình chụp lại . 2 nick thangtu2018 va tamml PhomPro2018.5.11.14.6.3.

Last edited by a moderator: 11/5/18
  19. Tay Chan Ga

Tay Chan Ga Tiêu Dao Hội

PhomPro2018.5.11.14.6.3. Mod xem hộ 2 nick này có hành vi bơm bài với , vừa nạp được ít bảo gặp ngay 2 nick thangtu2018 va tamml . Mod giải quyết sớm tránh người khác bị như mình

Last edited by a moderator: 11/5/18
  20. Mod07

Mod07 Moderator

Theo như mình kiểm tra thì chưa thấy dấu hiệu bơm bài giữa hai nick này bạn nhé.