Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sân Đình đã kiểm tra và chưa thấy dấu hiệu bơm bài giữa những người này. Cảm ơn bạn đã báo cáo nhé.

songlo56 thích điều này.
  2. Mạnh_Hải_X_X

Mạnh_Hải_X_X Lý trưởng

ván bài đó mà ko có mùi thì hơi lạ. không nhìn bài nhau thì làm sao có thể đi những nước bài như thế.

3. UHAAMD2021-22

UHAAMD2021-22 Thành Nam SĐ

4. songlo56

songlo56 Chắn hội MU

Chào anh mod01. Anh ơi em muốn xin anh cho em lập 1 toppic để em liệt kê danh sách các thành phần chơi xấu vào top đấy để anh chị em gặp thì còn biết mà tránh được ko anh. chứ cứ báo cáo các a nhiều phiền hà làm mất thời gian vàng ngọc của các anh ra.

5. UHAAMD2021-22

Hy vọng sẽ đến lúc bạn không cần nhìn bài mà vẫn có thể đi được những nước như thế! Chúc may mắn.

6. 9X_ZeR0

9X_ZeR0 Lý trưởng

Tôi Xem Lại Ván Chơi Này Giám Khẳng Định 2 Ních ___Ly___ và Ních Thượng Hải Long Tứ Đánh Cặp . Điển Hình Là ở Tình Huống Thượng Hải Long Tứ Bắt 2 Rô Của Mạnh hải Ních __ly__ Có Vòng Mà Có Tứ Ko Chặn . Mod Cần Xem Lại

7. UHAAMD2021-22

Lẽ ra tôi ko phải trình bày với bạn. Nhưng nói một lần cho bạn biết. Thế bài đấy bạn phải nên đọc được: chỉ có 2 nhà có khả năng về là Mạnh Hải và jegia, Khả năng Mạnh Hải còn 2 mập là 90%, khả năng jegia đút 3b cũng là 90%. Vòng Mạnh Hải vào 2 mập, nếu tôi còn cái tôi vẫn nhịn tứ. Vì khi đó, khả năng jegia đút 3b đã lên 99% rồi. Nếu tôi ko bắt, Mạnh Hải đi đôi jegia vẫn đút 3b mà tôi lại thối tứ. Đa phần người chơi ko phải ham chặt con heo để kiếm chút bảo như bạn đâu!

8. 9X_ZeR0

9X_ZeR0 Lý trưởng

Bạn Đoán Bài Tốt Thế Bạn Biết Chắc 100% thượng hải long tứ ko cầm 3 bích và ko thể về . Cao Thủ Cao Thủ :)) . Đã Về 0 : Rất Tốt

9. UHAAMD2021-22

Động não lên bạn. Vòng đầu jegia đã cóc 7 sau đó anh ấy bỏ lượt ngồi ủ, người bình thường cũng nghĩ bài jegia có vấn đề (1 là có hàng anh ấy cóc to câu heo, 2 là bài anh ấy mạnh và tròn bài, 3 là ủ mưu đút 3b). Mạnh Hải thì bài quá rõ, bạn ấy vào A cơ, nếu Thượng Hải Long Tứ có heo hắn đã chặt để câu heo nhà kia và bắt hàng. Quy luật bài chơi khi bạn biết bài bạn nhỏ, 2 bài nhà kia mạnh, thì nhà còn lại sắc xuất bài cũng mạnh sẽ rất thấp. Còn việc mình về 0 bạn đừng nên lôi ra mỉa mai nhau. bài lá đỏ đen thôi. khi bạn đen bạn tính thế nào cũng chả lại được! Nếu ván bài đó tố tôi đánh chưa chắc tay để jegia đút 3b tôi mới phục!

10. Mạnh_Hải_X_X

Mạnh_Hải_X_X Lý trưởng

dù sao đi nữa cũng chỉ là 1 ván bài đã qua rồi, bạn khẳng định tôi không cầm 3 bích và thượng hải long tứ không cầm 3 bích, mà bạn lại đánh ván bài như thế, bạn chặt chồng 3 đôi thông, sau đó bạn cóc hoặc đánh sảnh JQK là jegia không thể đút 3 bích được,

Chắn Thủ Từ Sơn thích điều này.
  11. vanghi01

vanghi01 Dân đen

Nhờ Mod xem lại ván này giúp. Chơi để giải trí, nhưng thế này thô lỗ quá. Vào lúc 22:33 ngày 13/12/17, mình chơi ở
    Chợ huyện/Bàn 9, cược 500000. vanghi01 bị ăn 1 cây, bị Ù. haibeotaytuu bị Ù. kiên chắn 1993 bị ăn 1 cây, bị ăn 1 cây chốt, bị Ù. thanh bjnh86 Ù Tròn. Thấy ấm ức quá. Cây 7 tép quá chắc, quá lộ, nhưng lại chốt Át tép. Mình nhờ các Mod đấy. PhomPro2017.12.13.22.36.29.
    PhomPro2017.12.13.22.36.29.
    PhomPro2017.12.13.22.36.29.

12. songlo56

songlo56 Chắn hội MU

Nhờ mod xem lại hộ hai bạn này với Quách Duy Phương và Xuanhuynh48kb1 em nghi ngờ hai bạn này có liên kết bơm bài 9DC1BEBB-37FC-478A-9ACB-14923CC52626.

13. Mod07

Mod07 Moderator

Rất cảm ơn anh đã báo cáo, sau khi kiểm tra mod đã xác định đây đúng là 2 tài khoản bơm bài, vì vậy Sân Đình đã khóa tài khoản vĩnh viễn với 2 nick chơi này. Mình xin phép tặng lại bạn 20 triệu Bảo vì đã phát hiện và báo cáo đúng hành vi chơi xấu. Chúc bạn chơi vui vẻ.

14. Mod07

Mod07 Moderator

Theo như mình đã kiểm tra thì chưa thấy dấu hiệu bơm bài giữa hai người chơi này. Nếu bạn nghi ngờ có thể dùng tính năng tua lại ván chơi của Sân Đình để xem kĩ lại các ván chơi. Nếu bạn thấy có gì bất thường có thể gửi lên cho các mod nhé. Cảm ơn bạn đã báo cáo.

15. CungChoiChanNao

CungChoiChanNao Dân đen

Mod09 thích điều này.
  16. songlo56

songlo56 Chắn hội MU

Vâng em cảm ơn mod nhiều nhé

17. nguyen ha tram

nguyen ha tram Dân đen

cac mod xem ho em van bai nay co ai choi nhu nay k ah ChanPro2017.12.14.20.10.46.

18. nguyen ha tram

nguyen ha tram Dân đen

em thay van bai nay co j do k on giua 2 nguoi choi do ah. mong cac mod xem ki nhe

19. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn bạn đã báo cáo. Theo như mình kiểm tra thì ván chơi hoàn toàn bình thường không có hiện tượng bơm bài. Bạn có thể dùng tính năng xem lại ván chơi để xem lại cho kĩ nhé.

20. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

CungChoiChanNaoxe đạp 123 thích điều này.