Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. Nobitaviet06

Nobitaviet06 Thổ địa

Thêm 1 nạn nhân mới nhất.:">:">:">:"> Mod xem dùm cái
    4. 3. 2. 1.

Ngố Xinh Xinh, ali33vnnammt333 thích điều này.
  2. cuongctct01

cuongctct01 Dân đen

mod xem 2 nha này có bơm bài không.
    09/11/16 17:31 Chợ huyện/Bàn 19, cược 300000. ponlonton1 bị ăn 1 cây, bị ăn 1 cây chốt. bocuagm bị ăn 1 cây chốt, Ù Tròn,Đền. gaingoan0102 bị Ù.

Các tệp đính kèm:

nammt333 thích điều này.
  3. cuongctct01

cuongctct01 Dân đen

rõ ràng 10 rô rắn đe mà không đánh, đánh 3 bích cho nhà kia ù.

nammt333 thích điều này.
  4. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Chào bạn đây đúng là hai nick chơi bơm bài đánh cặp bạn nhé..
    Hai nick @ponlonton1@bocuagm đã bị khóa vĩnh viễn.
    Sân Đình tặng bạn 5M bảo vì báo cáo đúng

https://chanphom.com/replay?l=l2ogd7c5_fg4
    https://chanphom.com/replay?l=l2ogazr6_gx

Chỉnh sửa lần cuối: 9/11/16
    Ngố Xinh Xinh, nammt333maithuyanh0205 thích điều này.
  5. hoangcaloc

hoangcaloc Hội trưởng Chắn hội Hải Phòng

Chỉnh sửa lần cuối: 10/11/16
    HOTBOY_BADINH, Ngố Xinh Xinhnammt333 thích điều này.
  6. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Ngố Xinh XinhTamKien thích điều này.
  7. TamKien

TamKien Dân đen

8. nguyễn thị bưởi

nguyễn thị bưởi Chánh tổng

A nhìn sao mà bảo bơm:-?, lúc có đội bơm thì ko sang mà chơi, hết rồi mới chơi:)):)):)). E đảm bảo với A nik nào chứ 2 nik này e biết và đã chơi 1 nik đấy lên e bit là ai, lên a yên tâm nhé

Ngố Xinh Xinh, Mod08nammt333 thích điều này.
  9. Mod07

Mod07 Moderator

Mình đã kiểm tra và đúng đây là 2 nick bơm bài, hiện tại mình đã khóa tài khoản vĩnh viễn với hai nick này và tặng lại cho bạn 50 triệu Bảo làm phần thưởng nhé.
    2 nick bơm bài:
    @Nam Long Nguyen@vothanglong

Last edited by a moderator: 11/11/16
    HàNộiMùaThuVàng, Ngố Xinh Xinhnammt333 thích điều này.
  10. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp của bạn chơi cùng hầu hết là những thành viên đánh cặp đó chơi 1 mình chứ không đánh cặp. Có 2 khoảng thời gian đúng là có cả 2 người nhưng xét tổng quá trình thì bạn không bị thiệt hại nên trường hợp này mình không hoàn trả Bảo mà ưu tiên những người bị hại nhiều hơn.

Ngố Xinh Xinh, ali33vnnammt333 thích điều này.
  11. hoangcaloc

hoangcaloc Hội trưởng Chắn hội Hải Phòng

Anh ko nói là bơm bài mà nói đánh cặp nhường nhau về ,nếu là người chơi tiến lên miền nam thì ko ai đánh như thế cả,ván đầu là anh hơi nghi vì tiến lên đếm lá bài ko có heo sẽ chặt đôi át làm cái chạy 2 bộ 3đấy là nguyên lý ván đấy anh ko nói .nhưng ván sau em xem lại hộ anh cái có ai đánh như vậy ko,nhà dưới còn 1 cây xé đôi 3 ra cóc để họ về,nếu là người chơi bình thường như anh và em thì sẽ đánh đôi 3 và đôi át sau sẽ đánh 567 và như thế anh về nhất .ván 3 thì sau ko chặt 2 rồi đánh 2 bộ 4 cây để về mà lại đánh K để nhà dưới về vì sợ chặt 2 đánh bộ mà anh còn nhiều lá có thể bắt dc
    nếu là người chơi bình thường ko ai chơi như vậy trừ đó là con lừa
    Với anh bảo không quan trọng ,chủ yếu vui là chính nhưng chơi như thế này ức chế ko chịu nổi anh viết vậy có gì ko đúng mong em bỏ qua Qụa nhé

12. Mod07

Mod07 Moderator

Em đã kiểm tra rất kĩ 2 trường hợp này, bằng những biện pháp kĩ thuật thì không hề thấy có hiện tượng bơm bài. Bản thân em cũng biết 2 người này và 2 người này không hề quen biết. Vấn đề tại sao đánh thế thì em cũng không thể giải thích được, cũng có thế tính toán để đút 3 bích hoặc bản thân người đó đang bận không tập trung nên không biết được nhà sau còn mấy lá. Đối với khách vip đến đâu nếu bơm bài cũng sẽ bị xử lí như người thường nên anh yên tâm vào những kiểm tra của mod nhé.

Ngố Xinh Xinh, hoangcaloc, ali33vn2 others thích điều này.
  13. HOTBOY_BADINH

HOTBOY_BADINH Chánh tổng

dạo này sân đình loạn hết rồi
    :-*:-*:-*:-*

Ngố Xinh Xinh thích điều này.
  14. Dấu_Ấn29

Dấu_Ấn29 Chánh tổng

Mod xem hộ 2 nick bơm bài. Phucminh8888 hỏi sao đánh 1 sớm thế . Namlongnguyen bảo ko sé đc phải đánh chi đi 1478683167862.

Ngố Xinh Xinh thích điều này.
  15. xacnhanlai

xacnhanlai Dân đen

16. nammt333

nammt333 Chắn hội LÈO TÔM

Chốt J cơ thì chạy đi đâu, 10 cơ ra rồi K họ đóng phỏm rồi, tôi cũng thấy lạ.

17. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sân Đình đã kiểm tra và xác định đây là 2 nick chơi bơm bài, đánh cặp. Với hành vi này thì 2 nick @Nam Long Nguyen@vothanglong đã bị khóa nick vĩnh viễn. Sân Đình xin tặng bạn 70M Bảo. Cảm ơn bạn đã báo cáo kịp thời và chính xác.

Thêm 1 ván bài kinh điển của cặp đôi này:
    https://chanphom.com/replay?l=l1ogdqql_n5c
    bom1.

pdhien, ali33vn, nammt3331 người khác thích điều này.
  18. Dấu_Ấn29

Dấu_Ấn29 Chánh tổng

E cám ơn các mod. Và nhờ mod chuyển giúp e 70m vào nick. ĐỉnhCao81. Id. 3912119. Tks mod nhiều

pdhien, ali33vn, Ngố Xinh Xinh2 others thích điều này.
  19. jegia_12

jegia_12 Lý trưởng

Sr mod 07 vì mấy hôm trước vào ko thấy trả lời. Lúc nãy vào gặp mod chơi có gì mod07 bỏ qua.

nammt333 thích điều này.
  20. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sau khi rà soát các ván bài giữa 2 nhà này thì mới chỉ có 1 ván bài bạn đưa lên là "có mùi". Sân Đình cần kiểm tra và theo dõi thêm để có kết luận chính xác nhé. Cảm ơn bạn đã báo cáo.

maithuyanh0205, Ngố Xinh Xinhnammt333 thích điều này.