Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. HOTBOY_BADINH

HOTBOY_BADINH Chánh tổng

mod 07 à em kiểm tra kỹ ván nhà kinnuyen đánh đôi 4 và còn 1 cây mà bin bong không bắt anh hỏi sao ko bắt thì bị nói câu không thích bắt có đc không . chính vì câu nói đó anh mới poss bài

2. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Thông báo khóa nick.
    Qua thời gian theo dõi và với sự báo cáo, phản ánh của nhiều người chơi.
    Sân Đình quyết định khóa 2 nick: @HieuboViet@29B1_29487
    Bằng các biện pháp nghiệp vụ thì thấy rằng: 2 thanh niên này chuyên gia ngồi cạnh nhau và đánh cặp với nhau.
    Cũng còn 1 số nick nữa liên quan đến 2 đồng chí này.

Qua đây cũng xin gửi lời cảnh báo đến 1 số thành viên hiện tại đang ở các chắn hội liên quan ít nhiều đến 2 đồng chí này. Các bạn chính là người rõ nhất 2 nick này có chơi cặp hay không. Ở Sân Đình thì các hành vi liên đới, như chuyển bảo tặng bảo và tiêu thụ bảo gian đều sẽ bị xử lý. Mong các bạn chú ý hơn đến điều này.

Sân Đình là sân chơi sạch, mong muốn lớn nhất của chúng tôi là tạo ra được 1 sân chơi văn minh và lịch sự nhất trong game -> điều này nó rất tốt cho tất cả mọi người.
    Rất ACE thành viên hợp tác, nếu các bạn nghi ngờ ai đó thì có thể báo cáo để chúng tôi theo dõi hoặc là các bạn tẩy chay và tốt nhất là không nên chơi cùng với những thành phần xấu đó.

Cám ơn các bạn rất nhiều.

Chỉnh sửa lần cuối: 25/10/16
    ANH HYE, ali33vn, Tào Tháo6 others thích điều này.
  3. Tiếng.trống.năm.30

Tiếng.trống.năm.30 Lý trưởng

Tôi
    tôi là ngươi gưi link vào hòm thư cho các mod từ tối qua 2 nick này vậy mà sáng nay mod 8 noi là ko phải

Mod09 thích điều này.
  4. Mod07

Mod07 Moderator

Chào anh, trong hộp thư anh gửi cho mod08 thì mod08 có trả lời anh là chưa thể kết luận và theo dõi thêm chứ không kết luận là không phải là bơm bài. Hiện tại bên em đã tặng thưởng 50M Bảo làm phần thưởng cho anh rồi nhé.

5. NamChinh2236

NamChinh2236 Chắn hội LÈO TÔM

Eo ơi vừa tối qua mình ngồi cùng tăng cược lên bơm cho ù . May mà buồn ngủ lên đi ngủ . Ko nghĩ ...29b

HOTBOY_BADINH thích điều này.
  6. Tiếng.trống.năm.30

Tiếng.trống.năm.30 Lý trưởng

Cam ơn cac mod nhiêu nhe

7. hoado2016

hoado2016 Dân đen

Chợ huyện/Bàn 19, cược 200000. 23111992 Ù. Giang phồng 80 bị ăn 1 cây, bị Ù. hoado2016 bị ăn 1 cây, bị Ù. nanbaka bị ăn 1 cây, bị ăn 1 cây chốt, bị Ù. mod xem 2 nhà này bơm bài, sử giup cái

8. hoado2016

hoado2016 Dân đen

tôi thấy cứ nhảy ra nhảy vào để đổi chỗ đã nghi rồi
    PhomPro2016.10.27.21.58.0.

Mod09 thích điều này.
  9. hoado2016

hoado2016 Dân đen

3 rô gửi được, 7 cơ và 4 bích rắn như đe. nó không gửi mà để đánh cho nhà kia ù.

Mod09 thích điều này.
  10. hoado2016

hoado2016 Dân đen

mod đâu rồi

11. Mod09

Cám ơn bạn đã báo cáo.
    2 nick @nanbaka@23111992 đã bị khóa vĩnh viễn do hành vi bơm bài đánh cặp.
    Xin tặng bạn 20M bảo vì báo cáo chính xác.
    Chúc bạn chơi vui.

12. Thua Một Ly

Thua Một Ly Dân đen

Mod ktra hộ e 2 nick Kiều Diễm 02 và Lão Thất 7777 có dấu hiệu bơm bài ạ

Các tệp đính kèm:

13. dinh thi sam

dinh thi sam Chánh tổng

Nhờ mod ktr 2nick này giúp e vs.Toàn xé cạ bơm cho nhau 2v cuối bơm cho ù thông! 1477921884363. 1477921769964.

14. eagle_tree

eagle_tree Dân đen

Chỉnh sửa lần cuối: 31/10/16
  15. Thua Một Ly

Thua Một Ly Dân đen

Rách 2 rô ra bơm, bài móm q tép chốt rắn ko chốt bơm 6 tép ù

16. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Chào các bạn
    Hai nick này bị khóa rồi nhé,
    Thông báo khóa vĩnh viễn @Lão Thất 7777@Kiều Diễm 02 vì bơm bài
    Sân đinh xin tặng các bạn @Thua Một Ly , @dinh thi sam , và @eagle_tree mỗi người 20M bảo vì báo cáo đúng

https://chanphom.com/replay?l=l2ofx43c_86g
    https://chanphom.com/replay?l=l2ofx44q_86g

Chỉnh sửa lần cuối: 31/10/16
    DẾ MÈN 80, ANH HYE, Thua Một Ly1 người khác thích điều này.
  17. kinh2chileo

kinh2chileo Dân đen

Sao biết bơm bài, ví như nhà trên vì lí do gì đó đánh bậy chả nhẽ tôi không ăn à, còn bây giờ điện thoại khuyến mại gọi cả ngày không mất tiền hoặc Messenger video, thì TP HCM và HN cũng có thể bơm bài hoặc chéo cánh qua ĐT được đấy (vẽ đường cho Hươu chạy hay là lật tẩy đây nhỉ)

18. kinh2chileo

kinh2chileo Dân đen

Có nhiều bài thủ chơi kiểu gây ức chế bằng những câu châm chọc, xúc phạm làm cho mọi người ức chế, phân tâm, theo tôi nên khóa tạm thời hay vĩnh viễn những người châm ngòi, kích động trước. (tại vì có khi có khi do mạng Internet lỗi, chưa kịp đánh, máy đã tự động đánh những quân không nên đánh, nếu nhà dưới ăn được thế là bị chửi bới, xúc phạm tùm lum)

19. Mod09

Về chuyện kích động hay chửi bậy trong bàn chơi, Sân Đình luôn có quy chế xử phạt rồi bạn nhé.
    Bơm bài thì chả cần phức tạp như bạn nói, ngoài sms, điện thoại thì còn có cả team view...
    Tại sao mọi người và Sân Đình lại biết người ta có bơm bài hay ko??
    Đó là nghiệp vụ, và cũng xin bật mí 1 chút với bạn luôn.

Người bơm bài đánh sẽ không thể giống người bình thường đánh được??

Bơm bài nó còn là 1 tổ hợp, 1 quá trình... ko có chuyện đổ tội cho mạng lag hay là treo bài để máy tự động đánh, ko có chuyện là do đối thủ cố tình đánh láo đc cả 1 quá trình....
    Máy tự động đánh lại cũng có quy tắc của máy....
    Bạn yên tâm là Sân Đình sẽ không bắt nhầm người bơm bài đánh cặp đâu, chỉ có chuyện bỏ sót mà thôi...
    Nếu bạn theo dõi mục này lâu rồi thì sẽ biết có trường hợp mình chỉ khóa người cố tình đánh láo mà ko khóa người ngồi sau... Cách đây vài tháng trong khoa cử...

Chúc bạn chơi vui.

ANH HYE, Tiêu dao khoái hoạtThua Một Ly thích điều này.
  20. Mãiyêuanh_CD

Mãiyêuanh_CD Chắn hội LÈO TÔM

Chỉnh sửa lần cuối: 1/11/16
    ANH HYE, ali33vnTịnh_Đế thích điều này.